ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่ชอบแอบมาทำ!! ขาว หมวย นมสวย จุกเด่น ตัวเทพ ปาสด @Like  (อ่าน 3503 ครั้ง)

ออฟไลน์ ผมดุดันสุด

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 31
ขอดันการบ้านฉบับนี้ปาสดๆ เน้นๆหน่อย ติดตามในโซเชียลมานานไม่นึก ว่าได้เจอตัวจริง แถมตกใจนิดหน่อย  ใจอยากทำความรู้จักมานาน นาทีนี้ ได้รู้จัก ได้เห็นเนื้อในแถม....... อีกครบเล็งมานานวันนี้ได้ขึ้นไม่นึกเลยน้อง Top France นี่ละคนที่ใช่และถูกใจ จองกับร้านก็ไม่รู้ว่าใคร เห็นว่านมใหญ่สวยดี จุกสวยมาก ก็อยากขึ้น พอถึงร้าน จ่ายค่าคอส  เจอตัวจริงถึงกับยิ้ม คิดในใจคนนี้ละใช่ ติดตามมานานได้รู้จักจริงๆเสียที

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
Re: คนที่ชอบแอบมาทำ!! ขาว หมวย นมสวย จุกเด่น ตัวเทพ ปาสด @Like
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 03:01:47 PM »
อาการเขิลอย่างบอกไม่ถูก แค่หน้าตาหมวยกินขาด ผิวขาวหุ่นดี เราชอบส่วนตัวอยู่แล้วด้วยได้อยู่ในห้อง2 ต่อ2 มันอาการออก แต่อย่างว่าของแบบนี้ ไม่ใช่พระเอกนะครับ. ผมนี่ตัวร้ายเลย ต้องจัดให้หนัก. เข้าห้องก็ทำความรู้จักกับน้องเบื้องต้น น่ารักนิสัยดีพูดเพราะ หวานๆ ยิ้มสวย ก็คุยไม่นาน น้องเค้าชวนอาบน้ำ. ผมถอดของผมน้องถอดของน้อง  ผมจ้องไปที่น้อง หันหลังเจอความขาว เนียนทั้งตัว  พอเดินเข้ามาเจอสภาพถอดหมด  นมแท้สวยมาก จุกสวยอีก ไซร์นม36 เต็มมือ ผ่านมาถึงจุดอาบน้ำ ล้างตัว ผมนี่บีบจับ แถมขอก้มไปดูด ก่อนเลยครับ น้องไม่หวงตัวแถมอารมณ์ร่วมด้วยอีก

• *
Re: คนที่ชอบแอบมาทำ!! ขาว หมวย นมสวย จุกเด่น ตัวเทพ ปาสด @Like
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 03:03:10 PM »
ออกมาเช็ดตัวตัดมาบนเตียงนอนหันหลังน้องบีบนวดเบาๆก่อนแล้วผมค่อยหันเอง
น้องบิ๊วก่อนเลยครับ นมนี่ชิดติดตัวเสียวมาก ไหลไปตามสเต็ปเรื่อยๆ  มาต่ออีกผมอยากทำบ้าง จับน้องนอน ดูดจุกสวยๆก่อนเลย ตามต่อช่วงล่างที่สวยไม่คิดว่า การมาครั้งนี่จะได้ทำแบบที่อย่างทำมานานแล้ว ความหื่นผมเต็มที่ต่อรองกับน้องนิดหน่อยแล้วไหลต่อยาวๆ  งานน้องหวานๆ น่ารักลุกค์เซ็กซี่ ตัวจริงหวานนุ่ม ผมเน้นจัดหนักใส่เต็มดอกเต็มแมตช์  น้องก็ใส่กลับมาเต็ม100 เหมือนกัน  ส่งนระหว่างจบเกมส์ ผมปล่อยเต็มที่ น้องอนุญาติ ใส่ได้เต็มๆ  ความรู้สึกว่าผมติดใจ ไม่คิดที่ได้เจอและไม่คิดจะได้ขึนคนนี้จริงๆ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 03:04:05 PM »
สุดท้ายผมไม่อยากบอกอะไร แต่อยากบอกว่างานดีมาก ของดีที่สุด และก็ผมจะมาต่อ อีกแน่นอน น้อง Top France  ผมจะมาอีก ร้านLike

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 03:12:16 PM »
 :013: :013: :013: :013: :013:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 04:30:12 PM »
ดึ๋งดั๋งมากๆๆ :044:

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 04:37:33 PM »
 :82:

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2019, 02:41:46 AM »
 :044: :044:
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
เหมือนแอบหาเมียน้อย