ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่าของดีราคาถูกมีมั้ยในวงการราคา1500ของเด็ดจริงประทับใจแนะนำคนนี้@น้องไอริน  (อ่าน 2174 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ่านหาพ่อง

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 155
ได้รับคำแนะนำจากพี่ในห้องHot homework ว่าเจอของดีราคาถูกเด็ดจริงสวยจริงไม่อิงกระแสเพราะร้านนี้ นอกกระแส จึงต้องมาตามลายแทง
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=638762.0

ออฟไลน์ อ่านหาพ่อง

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 155
คำนิยามจำกัดความสั้นๆสำหรับน้องไอริน
สวย พูดจาดี ใส่ใจลูกค้า ออฟชั่นไม่แพง ค่อนข้างตามใจ ที่สำคัญ น้องเป็นคนดังในเน็ตถ้าใครเจอตัวจริงต้องคุ้นๆแน่ สำหรับผมราคานี้ต้องมีซ้ำแน่นอน ครับ  :044:
แล. รู้สึกช่วงนี้ร้านมีลดราคาช่วงสงกรานต์ด้วยนะครับ ยิ่งน่าไปลองกันใหญ่

ออฟไลน์ เด็กน้อยหอยสังข์

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
 :006: น่าไปลองอย่างยิ่งยวดครับพี่

ออฟไลน์ Tahitity

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3
จบเท่าไหร่ ดูดปากแลกลิ่น ทาสีได้ไหมครับ อมให้ไหม