ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เลิฟ@หอหญิง  (อ่าน 1093 ครั้ง)

ออฟไลน์ fifa1994

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เลิฟ@หอหญิง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2019, 07:40:54 PM »
 :013: :013: :013: :013: :013: วันนี้เห็นน้องเลิฟในไลน์ว่ายังมาเลยรีบจองรอบแรกเลย ไปถึงที่ร้านPR.บอกว่าน้องเลิฟผึงถึงร้านเหมือนกัน ผมบอกไปว่าให้น้องพักเหนื่อย15นาทีก่อน และออกมาโซว์ ผมก็ไม่เปลี่ยนใจเพราะผมจะเอาคนนี้ และน้องก็มารับผมขึ้นห้องไป ผิวโอเค หุ่นโอเค ขาโอเค น่ารักมากผมชอบ ยิ้มน่ารักดีผมชอบ สำหรับผมให้เป็นTop5 เลยครับ แล้วผมเด็กกว่าเลิฟตรงสเปกน้องเลิฟเลยที่เดี่ยว อาบน้ำก็ดีครับชอบ ตัดมาที่เตียงพี่เค้่าBuildให้ผมก่อนระดับPremium สุดจริงแต่เค้าไม่ให้จูบปากนะ ผมก็หอมทั้งตัวแทนเลย ไซคอบ้างดูดนมบ้างและทาสีสนุกมาก ตอนทาสีพี่เค้าเสี่ยวมากร้องดังดี บอกว่าที่รักเสี่ยวมากเลย ผมก็รีบบุกต้่อไปข้างบนไซคอ ดูดนม ดูดสะดือ และรีบใส่CD เดี่ยวเค้าตั้งตัวทัน พี่เลิฟเสร็จไปก่อน :035: :035: ถึงเสร็จผมก่อนจัดต่อไปเลื่อยๆจนพี่เค้าจับจุดผมได้ พี่เลิฟเลยเปลี่ยนรับเป็นรุกผมแทน ขย่มผมตั้งตัวไม่ทันเหมือนกันผมจะรุกขึ้นมาต่อจะโต้กลับแต่พี่เค้า ผลักผมลงไปอีก ผมก็พยายามจะรุกขึ้นพี่ก็ผลักลงไปอีก คำควณโต้กลับไม่ทัน พี่เค้ากลับมาเสนอ กัน1-1 พี่เลิฟน่ารักมากครับ เป็นครั้งแรกที่รู้สึกมีความสุขที่ได้ขึ้นกับสาวรุ่นพี่เลยครับ ครั้งหน้าจะให้พี่เรียกว่าผมว่าที่รัก ทั้ง1ชมเลย ผมบอกพี่เลิฟไปว่าผมจะกลับมาซ้ำอีกแน่ ทั้งผมทั้งพี่เลิฟ ฟินกันอยู่มากครับ ขนาดตอนผมเสร็จแล้วพี่เค้ายังจัดผมอยู่เลย แล้วนั่งคุยกันบนเตียงจับมือกัน ก่อนจะไปอาบน้ำผมก็หอมแก้ม ซ้าย ขวางอีกที แต่งตัวเสร็จผมก็ยังมีเวลาเหลือเรา2คนก็ดูทีวีด้วยกันก่อน
ผมก็หอมทั้งตัวพีเค้ากลิ่นตัวพี่เค้าหอมมากๆครับ ก่อนไปก่อนไปก็หอมแก้มทั้ง2ข้าวพี่เค้าอีกที่หนึ่งและพี่เค้าก็หอมกลับ ซ้ำครั้งหน้าระเบิดความฟินแน่นอน