ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมโบนันซ่าเงียบๆไปคับ  (อ่าน 1728 ครั้ง)

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
ทำไมโบนันซ่าเงียบๆไปคับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 05:49:03 PM »
ยังเปิดอยู่ใช่มั๊ยคับ เห็นไม่ค่อยอัพเดต อาทิตย์ก่อนๆผมยังไปอยู่เลย :019:

ออฟไลน์ H Λ D Ξ S

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
Re: ทำไมโบนันซ่าเงียบๆไปคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 07:32:21 PM »
วันอื่นยังเปิดอยู่ปกติ มีวันนี้ปิด  :044: อัพใน line กับในกลุ่ม ลองถาม PR ครับ
ความทรงจำมีไว้เก็บ เน้นเจ็บไม่เน้นจบ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 12:03:30 AM »
ทำไมไม่ไลน์ไปถามที่ร้าน น่าจะได้คำตอบที่แน่นอนกว่าถามในนี้อีก
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 06:03:38 AM »
ร้านบางร้านพีอาก็ขี้เกียจครับไม่ทำงานให้คุ้มกับเงินเดือนสูงๆแบบนี้​   คือเด็กเข้าร้านไม่เป็นเวลาเออทำไมตรูต้องมานั่งอัพเดตตลอดฟะ​  เอางี้ขึ้นป้ายไปเลยว่าทามไลน์เสียให้โทรมาถามอย่างเดียว​   เออขอโทษนิดนึงนะผมเห็นขึ้นว่าทามไลน์เสียตั้งแต่ก่อนปีใหม่​ ถ้าเสียจริงไม่คิดจะแก้ไขอะไรเลยหรือยังไง​  อีกอย่างคุณไม่มีทามไลน์แล้วผมจะรู้มั้ยว่าใครเข้าบ้างรอบแรกกี่โมงจะมากี่โมง​ จะให้คอยมาถามเพื่อให้ได้รับคำตอบแบบอัติโนมัติ​ ไม่เข้าค่ะ​ ไม่ทราบค่ะ​ ไม่รู้ค่ะ​   หรือยังไง​ เด็กงานดีแต่พีอาห่วยแบบนี้คนอื่นคิดว่าไม่เป็นไรแต่ผมขอบายครับ​  ร้านอื่นเด็กสวยกว่าพีอาเอาใจใส่ลูกค้ามากกว่ามีอื่นเป็นร้อยร้าน
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 11:15:16 AM »
วันอื่นยังเปิดอยู่ปกติ มีวันนี้ปิด  :044: อัพใน line กับในกลุ่ม ลองถาม PR ครับ
อ้อ คับผม

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 11:22:56 AM »
ทำไมไม่ไลน์ไปถามที่ร้าน น่าจะได้คำตอบที่แน่นอนกว่าถามในนี้อีก
ไลน์ไปบางครั้งขึ้นอ่านแล้วคับ แต่ไม่ตอบเลย ผมก็เลยช่างไปเหอะ เขาคงไม่สะดวกตอบมั้ง

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 11:31:17 AM »
ร้านบางร้านพีอาก็ขี้เกียจครับไม่ทำงานให้คุ้มกับเงินเดือนสูงๆแบบนี้​   คือเด็กเข้าร้านไม่เป็นเวลาเออทำไมตรูต้องมานั่งอัพเดตตลอดฟะ​  เอางี้ขึ้นป้ายไปเลยว่าทามไลน์เสียให้โทรมาถามอย่างเดียว​   เออขอโทษนิดนึงนะผมเห็นขึ้นว่าทามไลน์เสียตั้งแต่ก่อนปีใหม่​ ถ้าเสียจริงไม่คิดจะแก้ไขอะไรเลยหรือยังไง​  อีกอย่างคุณไม่มีทามไลน์แล้วผมจะรู้มั้ยว่าใครเข้าบ้างรอบแรกกี่โมงจะมากี่โมง​ จะให้คอยมาถามเพื่อให้ได้รับคำตอบแบบอัติโนมัติ​ ไม่เข้าค่ะ​ ไม่ทราบค่ะ​ ไม่รู้ค่ะ​   หรือยังไง​ เด็กงานดีแต่พีอาห่วยแบบนี้คนอื่นคิดว่าไม่เป็นไรแต่ผมขอบายครับ​  ร้านอื่นเด็กสวยกว่าพีอาเอาใจใส่ลูกค้ามากกว่ามีอื่นเป็นร้อยร้าน
จริงอย่างที่พี่ว่าแหละคับ บางร้านไลน์ไปก็ไม่ตอบ โทรไปก็ไม่รับ จนผมงงว่าเราไปทำอะไรให้เขาไม่พอใจหรือป่าววะ 555

ออฟไลน์ MBEAR

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 12:03:53 PM »
นั้นสิครับ ใน timeline line ของร้าน ก็ไม่อัพอะะไรเพิ่มเลยนะครับ แปลกๆดี