ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แอเรียน้องคนไหนจบได้บ้างคับ  (อ่าน 1486 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mike-veryhappy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
แอเรียน้องคนไหนจบได้บ้างคับ
« เมื่อ: มกราคม 31, 2019, 03:55:07 AM »
แอเรียน้องคนไหนจบได้บ้างคับ ถ้าต้องการจบเราต้องบอกน้องเอง หรือน้องจะถามเราเองคับ

ออฟไลน์ H Λ D Ξ S

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
Re: แอเรียน้องคนไหนจบได้บ้างคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2019, 01:43:48 PM »
 :044: คุยเอาเองก็ได้ ถามร้านก็ได้ ว่ามีคนไหนมีคอร์สจบเลยมั้ย
ความทรงจำมีไว้เก็บ เน้นเจ็บไม่เน้นจบ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: แอเรียน้องคนไหนจบได้บ้างคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2019, 09:56:22 AM »
งงคำถามครับ​  สมัยนี้มีน้องที่รับชักอย่างเดียวน่าจะหนึ่งในพันของน้องวงการนี้​  ถ้าเมื่อสมัยกะปู๋ใหม่ๆเมื่อสิบปีที่แล้วก็ว่าอย่าง
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 06:13:16 AM »
งงคำถามครับ​  สมัยนี้มีน้องที่รับชักอย่างเดียวน่าจะหนึ่งในพันของน้องวงการนี้​  ถ้าเมื่อสมัยกะปู๋ใหม่ๆเมื่อสิบปีที่แล้วก็ว่าอย่าง

ร้านที่ไปส่วนมาก ไม่จบมีเคือง