ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟินสุดซอยยย กลับมาซ้ำกับน้องฟินๆๆ สมกับชื่อจริงๆทำเอาผมถึงจุดสุดยอดไปเลย...  (อ่าน 2968 ครั้ง)

ออฟไลน์ pooshiro

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2

นี่เป็นครั้งที่ 2 ที่ผมได้ขึ้นกับน้องฟินฟินหลังจากครั้งที่แล้วได้มาแล้วแทบเอาชีวิตไม่รอด

เจอน้องฟินฟินๆดูดวิญญาญ ดูดหมดทั้งปาก ทั่งไข่ ทั้งน้ำ เล่นเอาผมน้ำแทบหมดตัว

คราวนี้อีกเช่นเคยกัน หลังจากวางแผนหลบเมียได้แล้วรีบจองล็อคเวลาเลย พอเสร็จจากงานเลี้ยงก็ปาไปเกือบเที่ยงคืน พอถึงร้านก็ปาเข้าไปตี1 แต่ยังโชคดีครับที่คิวยังไม่หลุด รีบจัดการให้พีอาร์รูดบัตรแล้ว ควงแขนน้องขึ้นห้องทันที เข้ามาในห้องชวนน้องคุยถึงความหลังเล็กน้อย แล้วต่างคนต่างแยกย้ายไปจัดการเสื้อผ้าตัวเอง ก่อนน้องจะพาผมไปชำระร่างกาย น้องเริ่มจากเปิดน้ำราดทั่วตัวแล้วแล้วใช้มือที่บีบสบู่มาล้วงไข่  สาวลึงคลึงหนอน
แล้วจู่โจมผมเข้าที่หัวนมแล้วลากลิ้นลงมาที่ท่อนกลางผมจากนั้น ไมค์ส่วนตัวผมก็หายวับเข้าไปในปากเธอ

ลีลาการดูดการสโต๊คของฟินฟิน ไม่เป็นสองรองใครเลย ดูดได้อารมณ์สุดสุด ทั้งน้ำหนักและการตวัดลิ้น
ใครเตรียมมาไม่ดีล่มปากอ่าวแน่ครับ ผมฝืนเกร็งตั้ง ก่อนจะบอกให้น้องไปต่อที่เตียง ผมไปนอนหงานรออยู่เตียงแล้วน้องก็เดินตามมาขึ้นคร่อม แล้วบนหอยเธอลงกันหน้าผม  ผมเห็นอย่างนั้นเลยรีบเกร็งลิ้นไว้รอแซะร่องหอย พอน้องฟินฟินหย่อนเอวมาเจอลิ้นยิ่งร่อน ยิ่งคุยเอวจนผมต้องผลักให้เธอลุกจากตัวผมแล้วไปนั่งคลานเกินที่ผมจะลุกขึ้นมา นั่งคุกเข่าสาวเอ็น น้องฟินฟินเหมือนรู้งาน คลานเข้ามาโม็คให้ เข้าๆออกๆ แบบสุดโคนจนผมเกือบกันไม่อยู่ ผลักให้น้องคลานไปข้างหน้าโหลด CD แล้วจับมังกรตัวเชื่องสอดเข้าด้านหลังแล้วเช้าเกียร์ โยกปัปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ซักพักใหญ๋ผมก็ต้องเกร็งแบบสุดตัวปล่อยน้ำที่มันคั่นค้างมาหลายวันออกมาเต็มถุง แล้วนอนหงายหมดแรง
พักใหญ่ก่อนจะลุกมาอาบน้ำแยกย้ายกลับบ้านอย่างสบายอารมณ์

สรุป เรื่องานหายห่วง เซ็กซ์จัด หื่นธรรมชาติ เอ๊ะอะน้ำเดิน นองเต็มรูตลอด ใครชอบของแรง แนวไฟต์เตอร์ เธอคนนี้คือคำตองบ

>>>>> ค่าใช้จ่าย 1690 + ค่าน้ำจิ้ม 1000 ทิป 300 รวม 2990 บาท คุมค่าทุกนาที ที่อยู่กับเธอ-น้องฟินฟิน

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *

ออฟไลน์ Minions55

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1

• *
Ocean club บางแสน ครับ :82:

เบอร์ติดต่อทางร้านครับ  082 316 8989