ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเพื่อนๆ มารวบรวม นางฟ้า B2b ที่เก่งจริงๆ และยังทำงานอยู่  (อ่าน 2508 ครั้ง)

ออนไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1400
ร้าน. นวดกะปู๋. ล้วนแต่มีคอสบอดี้ทูบอดี้. เรียก B2b

นี่คือ. ศิลปะการใช้ร่างเปลือย และใช้หลายส่วนร่างกายทาบและถูไถ ทั้งยามอาบน้ำหรือบนเตียง

แต่นางฟ้าใด ร้านไหนหล่ะ ที่ทำเป็นจริงๆ.  และเก่งจริงๆ

ขอประสบการณ์เพื่อนๆ. มาบอกกล่าวกันครับ

รบกวนขอชื่อน้องและชื่อร้าน. ขอแต่น้องที่ยังทำอยู่. ณ. ปัจจุบัน

ขอบคุณทุกท่านครับ

ออฟไลน์ bkkcmx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
 :013:น้องมุตา Funky Spa

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
 น่าจะหายากนะครับพี่เอ้บ​  ถ้าเน้นว่าทำเป็นจริงๆและเก่งจริงๆ

ส่วนตัวผมว่าเหตุผลเพราะของพวกนี้เหมือนเป็นวิชานะครับ​ เหมือนนวดกษัยต้องมีคนสอนต้องมีคนเทรนถึงจะทำเป็น

ด้วยเหตุผลนี้คนที่จะทำเป็นและเก่งจริงๆต้องเป็นเด็กเก่าแก่เกินห้าปีขึ้นไปครับ

ที่ผมนึกออกก็​ เจนนี่​  ตอนนี้ไปอยู่รูมเมตไม่รู้ยังอยู่ที่เดิมหรือเปล่า​   เจนนี่เก่งแน่ๆ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
บอดี้จริงๆนึกออกก็แบม กับมิ้น The Great พระราม 9 อ่ะครับ ผมว่าที่นี่รุ่นเก่าๆบอดี้ดีหลายคน โอเด้งก็ได้อยู่

ปล. เจนนี่ น่าจะไป Chicky Spa แล้วมั้งครับ

ส่วนร้านอื่นๆที่ผมไปไม่ค่อยได้บอดี้ นัวเอาจบอย่างเดียว 555

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
น่าจะหายากนะครับพี่เอ้บ​  ถ้าเน้นว่าทำเป็นจริงๆและเก่งจริงๆ

ส่วนตัวผมว่าเหตุผลเพราะของพวกนี้เหมือนเป็นวิชานะครับ​ เหมือนนวดกษัยต้องมีคนสอนต้องมีคนเทรนถึงจะทำเป็น

ด้วยเหตุผลนี้คนที่จะทำเป็นและเก่งจริงๆต้องเป็นเด็กเก่าแก่เกินห้าปีขึ้นไปครับ

ที่ผมนึกออกก็​ เจนนี่​  ตอนนี้ไปอยู่รูมเมตไม่รู้ยังอยู่ที่เดิมหรือเปล่า​   เจนนี่เก่งแน่ๆ

ใช่ๆ.  เสียดายหน่ะครับ.  เลยอยากรวบรวมว่า

ยังพอมีนางฟ้ารุ่นใหม่เหลือสืบสานวิชานี้อีกบ้างไหม

ออฟไลน์ euronemous

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
เมจิ banana7 พอได้มั้ยครับพี่. เคยขึ้นครั้งเดียวปี 2554 สมัยนั้นนาง b2b ดีเลยทีเดียวครับ. ปัจจุบันเห็นว่ายังอยู่ร้านเดิม ฝีมือก็ไม่น่าจะตกนะครับ

ออฟไลน์ longleg

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เด็ดจริงต้องชีทเค้ก อารีน่า สปา  การอาบน้ำแบบb2bเคล้าเสียงเพลง  ไร้เทียมทานครับ แถมสวยมากด้วยหุ่นนางแบบ นมสวยสวรรค์ประทานมาเลย แต่เธอหยุดแล้ว นานๆมาที เมื่อลูกค้าประจำติดต่อไป

• *
ขอบคุณหลายๆท่านแวะมาเล่า

จะสังเกตว่านางฟ้า. B2b เก่ง. มักลาวงการไปแล้ว

คงจะหาที่ยังทำอยู่ไปหาได้วันนี้แทบน้อยกว่าน้อย

แวมไพร์เองก็มีแต่ชื่อเก่า. แอลโฟ่. ฮอยอัน. ล้วนลาวงการหมด

เดี๋ยวใครมีลายแทงปัจจุบันฝากมาบอกกันนะ