ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจองานเด็กแบบฟิตเปี้ยเข้าไว้ฟินแบบถึงสุดยอดมาก น้องแกรมมี่ @โอเซียนคลับ บางแสน  (อ่าน 6233 ครั้ง)

ออฟไลน์ Greendy heang

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวกะปู๋ วันนี้ได้มีโอกาสกลับไปเที่ยวร้านดังย่านบางแสนชลบุรี คราวนี้ดวงดีมาเจอน้องครบแน่นร้านไม่มีใครขึ้นงานเลย ในบรรดาน้องๆเหล่านั้น มีน้องที่โดนๆผมอยู่ 2-3 คน แต่ที่พีอาร์แนะนำบวกกับแนวเด็ก อายุไม่ถึงดี ต้องน้องแกรมมี่ แนวผมสั้นคอซอง บ๊องแบ้ว มาถูกทางเลยครับ ในเมื่อใจเรามาทางนี้ก็อย่าฃ้าเลยครับ หวดไปชุดใหญ่ไฟกระพริบ พอน้องพาขึ้นห้องไป ไม่แต่คำว่าทอนครับ เจอไปทั้งบอดี้หน้าหลัง หลังจากนั้นถูกจู่โจมด้วยลิ้น ลากเลื้อยจาก กกหูมาร่องตูดแล้วตวัดลงมยังพวงไข่ สะใจยังไม่พอน้องแกรมมี่ให้นอนหงานแล้วดูดพวงไข่สลับกับสโตรคมือขึ้นลงไปด้วย ซักพักน้องใช้ลิ้นลากขึ้นมาที่รอบหัวหยักวนอยู่3-4 ที หัวเห็ดก็หายเข้าไปในปากน้องแกรมมี่ :032: ไม่คิดว่าอายุเพียงนี้ แต่ลีลาการดูดการอมไม่ธรรมดา  เหมือนฟิวลิ่งมันออกมาจากข้างในจริงๆไม่ได้เสแสร้ง ผมเสียวมากได้แต่เอามือจิกหัวน้องไว้  ก่อนที่จจะต้องตอบโต้น้องบ้างในท่า 69 มีเท่าไหร่ใส่กันไม่ยั้งครับงานนี้ แล้วไม่ก็ต้องดันน้องให้ขยับตัวไปข้างหน้าในท่าคลาน ก่อนที่ผมจะโหลดซีดี แล้วจัดเอวน้องแกรมมี่ไว้แล้วดันพรวดเดียวแบบสุดโคน หลังจากนั้น+!@#$%^&*()@# นัวเนียวกันไปหมดครับ ดูดปากแลกลิ้น คนนี้จัดได้แบบอันลิมิตจริงครับ ที่สุดผมก็ต้องยอมแพ้ น้ำแตก ไม่ต้องแจกเบนซ์ สุดจริงๆครับสำหรับน้องคนนี้>>>>>แกรมมี่

ออฟไลน์ Greendy heang

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12