ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นึกว่าจะได้ขึ้นคอสไม่ถอด ซะแล้ว เปิดประสบการณ์ นักเรียนทุน หลุดเข้าวงการ  (อ่าน 3203 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rush supa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 79
น่ารักที่สุด ได้รอบหลุด น้องนักเรียนทุน ร้านย้ำว่าน้องไม่เคยทำเลย เกือบหลุดไม่ทำอีกจากรอบก่อนสวมวิญญาณใจดีสู้เสือ  ขึ้นไปโอ้วสวยมาก หุ่นดีสูง เจอความกังวลใจนิดหน่อย น้องเป็นอะไรที่ใหม่มาก รอบก่อนหน้าเจอสายโหดเข้าไปเลยไม่อยากทำอีก โปรไฟล์ดีทีเดียวเรียนนั่นนี่ ขาดเงินหลักหมื่น อารมณ์ที่บ้านส่งเงินมาแล้วหมุนไม่ทัน น้องบอกไปสมัครงาน PR สถานความงามมาแต่น่าจะเงินออกไม่ทัน เลยต้องข่มใจมาทำ เรื่องไปตามจีบคงเป็นเรื่องยากเอาเป็นนึกคุยสนุก ถามน้องรู้มั้ยต้องทำไรบ้าง น้องบอกพอรู้ แต่ยังทำไม่ค่อยถูก (หนูขอไม่จบนะค่ะ) ผมได้แต่หัวเราะ ไม่ได้บอกสักหน่อยว่ามาจบ พี่มานวด แต่ผมว่าใครขึ้นมาเจอน้องคนนี้ก็คงอยากทำมากกว่านวดแน่นอน ถ้าให้บรรยาย ผมว่าน้องคล้ายแม่หญิงจันวาด ในละครช่องน้อยสี ผมยาว ผิวพม่า ตาโต หน้าเรียว รอยยิ้มน่ารัก น้องเป็นคนคุยสนุกมาก ผมได้เห็นรูปในมือถือ ที่น้องใส่ชุดเดรสผ้าแนบเนื้อ โอ้วววน่ารักมาก เอาไงดีละทีนี้

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
บอกน้องไปว่าผมก็ประหม่าเหมือนกัน ไม่รู้จะเริ่มไงดีเดี๋ยวขอไปอาบน้ำก่อนละกัน  น้องบอกอาบมาแล้วขอไม่อาบนะค่ะ  ผมไม่ซีเรียสพอมาที่เตียงเลยให้นวดไปพลางๆระหว่างคุยกัน เลยรู้ว่าน้องมีแฟนมาคนเดียว ที่ตลกคือแฟนเน้องขอมีอะไรด้วยแต่น้องไม่รู้งานนั้นเลยผ่านไปแบบงงๆ ผมถามรู้มั้ยใครต้องเริ่มก่อน น้องบอกพี่ใช่ป่ะ ใช่พี่ถอดแล้วตาเราถอดมั่ง ร้านบอกคอสนี้น้องถอดแล้ว แต่เหมือนน้องเค้ายังสับสนนิดหน่อย ถอดออกมาผมว้าวอีกครั้งกับลอน หน้าท้องเบาๆ หุ่นดีจัง หน้าอกไม่ใหญ่โตไม่ใช่ปัญหา แค่ความสดก็ได้ใจผมแล้ว

• *
ผมเริ่มหาจุดอ่อนระหว่างที่น้องก้มลงมาดูดนม น้องบอกถ้าโดนคอ หนูจะรู้สึกมีอารมณ์ พอพลิกตัวได้ผมจู่โจมทันที ค่อยๆรุกจากตรงกลางแล้วเล่นคอหนักๆ แค่หายใจรดหลังคอน้องก็หลับตาปี๋เลย ข้างล่างน้องค่อนข้างอนามัย ผมได้แต่เกลี่ยหน้าโฉบไปมา มีแอบฉกลิ้นบ้าง น้องกระตุกเบาๆแต่ยังเกร็งอยู่  ผมเลยใช้นิ้วแทนองค์รวมทั้งหมด แล้วให้น้องเค้าจับของผมไว้ ผมรู้เลยน้องเสียวตอนใหนบ้าง  ถ้าจับของผมแล้วกระตุกแน่น หน้าน้องจะเหย๋ๆ พร้อมเสียงแบบน่ารัก
สรุปเลยครับ ผมชอบฟิวน้องคนนี้มาก ปล.ผมใส่CD ถูของน้องแต่แอบจุ่มหัวนิดหน่อย ยิ่งน้องบอกมันจะเข้าๆ ผมยิ่งเสียว แต่ผมก็ไม่ได้เอาเข้านะ แค่นั้นก็เสียวแล้ว  ที่ราเชลครับ

ออฟไลน์ ดุก.. อุยย...

• ลดอบายมุข รุกอวัยวะ
  • *
  • Like: 8
  • ทีมอมตะ
การบ้านน่าตามไปลอกจริงๆครับ เด็กใสๆแบบนี้แค่คิดก็ซี๊ดแล้ว  :032:
Make love not war ^^

ออฟไลน์ wavei

• *
  • Like: 12