ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไปร้าน kitty spa rca บ้างครับ  (อ่าน 8767 ครั้ง)

ออฟไลน์ pc8989

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
ใครเคยไปร้าน kitty spa rca บ้างครับ
« เมื่อ: มีนาคม 06, 2019, 03:42:01 PM »
เห็นไม่มีการบ้านร้านนี้เลย เช็คทางร้านค่าครอสบอดี้ 2300 กับ 2800 ร้านนี้โอเคไหม มีใครน่าสนใจขึ้นบ้าง
รบกวนผู้รู้ตอบด้วย

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ใครเคยไปร้าน kitty spa rca บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2019, 05:01:25 PM »
จ่ายข้างล่าง​ 2800​    จ่ายข้างบน​ 2500​ ​- 3000
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ pjspeed

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ใครเคยไปร้าน kitty spa rca บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2019, 09:45:15 PM »
จริงครับพี่ conanman 3000

ออฟไลน์ pc8989

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2019, 09:12:27 AM »
มีใครเคยขึ้นน้องแอนนาบ้างคับ ที่ร้านคิตตี้ สปา เห็นบอกว่าหน้าตาลูกครึ่งน่าจัด แจ้งรายละเอียดหน่อยคับ

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 08, 2019, 10:01:17 PM »
จ่ายข้างล่าง​ 2800​    จ่ายข้างบน​ 2500​ ​- 3000

ตรงปกมั้ยครับ...เรทนี้

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 08, 2019, 11:38:27 PM »
้ร้านนี้เป็นหนึ่งในกรุ๊ปร้านที่รูปดรอปหนักมาก​ ให้ไปดูตัวจริงดีกว่าครับ​  แต่เท่าที่ผมเคยไปยังไม่้เคยเห็นใครสวยมากเลยนะ​   เคยขึ้นนางแบบของแท้​ เรียกทิปจบ​ 3500​ ฟังแล้วแทบช็อค​ ผมต่อได้เต็มที่​ 3000​  ไม่คุ้มครับ​ ไม่ได้สวยมาก​  แต่หุ่นดีมากๆ​ งานธรรมดา

ถ้าถามว่าทำไมร้านนี้ถึงแพงจัง​ หนึ่งคือค่าเช่าร้านคงแพงน่าดูทำเลแบบนี้​ สอง​คือส่วยต้องหนักแน่นอนร้านเปิดเผยแบบนี้​  สามแถวนี้จะเป็นแหล่งเที่ยวของป๋าๆลูกคนรวย​ พวกนี้ไม่ค่อยรู้จักร้านที่ไหนหรอกครับ​ เห็นร้านนี้ขึ้นเด็กได้เหมือนอาบอบนวดก็ติดใจ​  ได้จบหกเจ็ดพันเรื่องจิ๊ปๆของพวกคนรวยครับ​  เค้าถึงบอกว่ารวยอย่างเดียวแต่ไม่มีความคิด​ พูดสุภาพแล้วนะ

Rca.​มีร้านทั้งหมดสามร้านครับ​ คิตตี้​  ลิเซ่​  krca​ ต้องบอกก่อนว่าทุกร้านไม่มีคอสจบ​  ไปทิปจบข้างบน

ลิเซ่สปา​  เป็นร้านที่เจ้าของสวยที่สุดในประเทศ​ สวยกว่าดาราบางคนด้วยซ้ำ​  ร้านนี้จะถูกที่สุด​  ทิปจบแค่สองพันทุกคน​

Krca.​ร้านนี้เน้นขายนางแบบของแท้แบบแพงๆ​ รองรับลูกค้าบ้าพลังที่หลงไหลคลั่งไคล้นางแบบนิตยสาร​  พวกบ้าโปรไฟล์​   ความคิดผมนะ​  เหมือนพวกนี้บ้ากระเป๋าแบรนเนม​  ทั้งๆที่กระเป๋ายี่ห้ออื่นก็คุณภาพดีกว่าแถมราคาถูกกว่า​ แต่พวกนี้กลับไม่ชอบ

เออจะบอกว่าแถวนี้มีฝรั่งมีแขกมาเที่ยวด้วย​ ยิ่งค่าเงินเราถูก​ หกเจ็ดพันสำหรับพวกนี้เรื่องเล็กมาก
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ