ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 640@funky ของโคตรดี  (อ่าน 819 ครั้ง)

ออฟไลน์ dotaallstar

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 5
640@funky ของโคตรดี
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2019, 04:33:37 PM »
ผมเป็นคนนึงที่ไม่เคยไปเที่ยวเลาจน์อบบที่มีค่าดื่มเลย เพราะทราบมาว่าแพงมากแต่ก็แน่นอนเด็กโคตรสวย อย่างดี ต้องเสียเป็นแสนแขนถึงได้จับจริงๆ แต่ไม่น่าเชื่อครับที่ฟังกี้มีเด็กเลาจ์ของแท้มาทำงานให้ทานได้จับจูบไซท์เต็มที่ในราคาไม่กี่พัน น้องงานดีมากไม่มีหวงตัวทำเอาผมฟินสุดๆ แต่น่าเสียดายหลังจากอาทิตย์นั้นเธอก็ไม่ค่อยได้เข้ามาอีกเลย คิดถึงที่สุด

หน้าตา 9.5/10 สวยที่สุดคนนึงที่เจอที่ฟังกี้
หุ่น 10/10 หุ่นนางแบบ หุ่นที่ไม่มีไขมันแท้ๆเป็นแบบนี้นี่เอง
อก 9.5/10 เป็นนมทำที่สัมผัสดีมาก จุกสวย
ผิว 10/10 โคตรขาวโคตรเนียน เลียไม่มีสะดุด
ช่วงล่าง ?/10 น้องไม่ให้ทาสี ไม่ให้ล่วงนะจ๊ะ
Gf 10/10 คุยดีน่ารักมากก ทำเอาผมหลงคิดถึงอยู่ทุกวันน

สรุป ดีมากประทับใจที่สุดคนนึงในฟังกี้ครับ