ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใจไม่ถึงอย่าลอง...มหาเวทดูดดาวพร้อมหุ่นสุดเอ๊กซ์...ปลาซี๊ดดดอูยยย  (อ่าน 9380 ครั้ง)

ออฟไลน์ arm555/๐เจ้ากรมการประปา๐

• ให้เธอเป็นนางฟ้า ให้เธอเป็นเจ้าหญิงของชั้น
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 169
  • เหมียวน้อยคอมมานโด
สรุปลายแทง

น้องลีโอ แห่งร้านลับย่านปิ่นเกล้า

หน้าตา 8/10

หุ่น 9/10  สูงเพรียวมี Six Pack เล็กๆดูเซ๊กซี

ไฟหน้า 8/10 แน่นๆจุกสวยแต่ติดตรงไม่นอล

GF 10/10 มหาเวทดูดดาว...
หากเพียงเธอได้รู้ ว่าเธอนั้นสำคัญแค่ไหน
หากเพียงเธอได้รู้ ว่ามีคนรักเธอมากมาย
หากเพียงเธอได้รู้ ว่าเค้านั้นยอมทำสิ่งใด
เพื่อให้เธอ...ได้พบกับความสุขใจ

ออฟไลน์ arm555/๐เจ้ากรมการประปา๐

• ให้เธอเป็นนางฟ้า ให้เธอเป็นเจ้าหญิงของชั้น
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
เผื่อใครจะตามไปแทงน้องลีโอ ตามไปโดนกันได้ครับ
หากเพียงเธอได้รู้ ว่าเธอนั้นสำคัญแค่ไหน
หากเพียงเธอได้รู้ ว่ามีคนรักเธอมากมาย
หากเพียงเธอได้รู้ ว่าเค้านั้นยอมทำสิ่งใด
เพื่อให้เธอ...ได้พบกับความสุขใจ

ออฟไลน์ โจวซิงซิง

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 107
 :038: เฮ้ย มีแบบนี้ด้วยหรอ ร้านนี้ ราคาแค่1500

ออฟไลน์ อ่านหาพ่อง

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 155
ของใหม่เยอะดี ล่าสุดไปจัดน้องไจแอ้นทีสงสัยคราวนี้ต้องลีโอครับ  :92:
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=609545.0

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

• *
:038: เฮ้ย มีแบบนี้ด้วยหรอ ร้านนี้ ราคาแค่1500

เป็นอีก 1 เหตุผลที่ผมแวะไปบ่อยๆครับ 5 5 5

:012:

ออฟไลน์ ดุก.. อุยย...

• ลดอบายมุข รุกอวัยวะ
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
  • ทีมอมตะ
เจอหุ่นแบบนี้ เผลอมีขอเพิ่มรอบนะเนี่ย :038:
Make love not war ^^

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020

แจ่มครับ หุ่นเซ็กซี่มากท่านเจ้ากรม :032:

ออฟไลน์ wavei

• *
  • Like: 12
 :84: สุดยอดครับ

ออฟไลน์ micu

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
1500 ยังไม่รวมค่าเสียบใช่เปล่าครับ