ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ ปรึกษาหน่อยครับ  (อ่าน 1703 ครั้ง)

ออฟไลน์ banks่่jj

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
มือใหม่ ปรึกษาหน่อยครับ
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 05:13:08 PM »
มือใหม่ ปรึกษาหน่อยครับ   
ขอแชร์ประสบการณ์สำหรับมือใหม่หน่อยครับ
ว่าย่างก้าวเข้าประตูร้าน แล้วต้องมีขั้นตอน ยังไงบ้าง คุยยังไง ดูน้องยังไง เข้าห้องต้องเริ่มยังไง ครับ จนออกจากร้าน ช่วยแชร์รายละเอียดหน่อยครับ  จะได้ไม่เขอะเขิน

แล้วก็คอร์ส model กับ pretty ต่างกันยังไงครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ oozar205

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
Re: มือใหม่ ปรึกษาหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 06:05:34 PM »
1. พีอาร์จะเรียกเด็กทุกคนออกมาโชว์ตัว ห้ามดูในรูปเด็ดขาด ต้องตัวจริงเท่านั้น ในรูปมันหลอกลวง
2. มีหลายคอร์ส เช่น b2b , full
3. เด็กแต่ละคน อาจคนละราคา
4. เข้าห้อง แก้ผ้า อาบน้ำ นวด และบริการเสริม
5. ถ้างานไม่ดี ไม่ต้องให้ทิปสักบาท

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 11:43:44 PM »
เป็นมือใหม่ ต้องระวัง เรื่องราคา อาจโดนฟัน หัวแบะ

อย่าเชื่อ ถ้ายังไม่พิสูจน์

อย่าไปบ้า ตามรูปโปรโมท มากนัก

ศึกษาข้อมูลหลายๆ ร้าน วิเคราะห์ เปรียบเทียบ คิดว่าคุ้มค่า คือสิ่งที่ดีที่สุด
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 12:12:14 PM »
เป็นมือใหม่ ต้องระวัง เรื่องราคา อาจโดนฟัน หัวแบะ

อย่าเชื่อ ถ้ายังไม่พิสูจน์

อย่าไปบ้า ตามรูปโปรโมท มากนัก

ศึกษาข้อมูลหลายๆ ร้าน วิเคราะห์ เปรียบเทียบ คิดว่าคุ้มค่า คือสิ่งที่ดีที่สุด

ขอบคุณครับ งั้นเท่ากับว่าร้านไหน ข้อมุลในนี้ น้อย อย่าพึ่งเสี่ยง ไหมครับ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 12:12:34 PM »
1. พีอาร์จะเรียกเด็กทุกคนออกมาโชว์ตัว ห้ามดูในรูปเด็ดขาด ต้องตัวจริงเท่านั้น ในรูปมันหลอกลวง
2. มีหลายคอร์ส เช่น b2b , full
3. เด็กแต่ละคน อาจคนละราคา
4. เข้าห้อง แก้ผ้า อาบน้ำ นวด และบริการเสริม
5. ถ้างานไม่ดี ไม่ต้องให้ทิปสักบาท

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 20, 2019, 02:12:54 AM »
ตอบเสริมละกันครับการดูการบ้านในเวบนี้ เพื่อเป็นแนวได้ครับแต่ก็อย่าปักใจ 100 %ข้อมูลทุกอย่างมี errorครับ  ไปร้านบางร้านอาจไม่มีคอสจบ มีแต่ b2b อยากจบงานกะน้องขั้นสุด  ต้องเจรจาทิปจบกะน้องเองในห้อง ราคาแล้วแต่น้องตั้งไม่ตายตัว...สุดท้ายแล้วโดยทั้วไปอีกข้อนึงคือ  หากน้องงานดีถูกใจ จากทุกคอส ควรทิปให้น้องเปนกำลังใจเพิ่มครับ อันนี้แล้วแต่ความพอใจครับ 

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• *
  • Like: 13
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 23, 2019, 10:30:07 PM »
ผมเคยเป็นมือใหม่ยุครับ  เข้าใจนะ  พึ่งเข้าสปามา 4 ปีก่อน

ไปครั้งแรก แนะนำว่า หาเวลาว่างๆ ไปกลางวัน หรือบ่าย  อย่าไปกลางคืน
เลือกร้าน ที่อยากไป แล้วก็เข้าไปเลยครับ  ถ้าไปไม่ถูกให้ แอดไลน์ร้าน
ในร้านเค้าต้อนรับลุกค้าดีเกือบทุกร้าน (แต่ผมเกลียด Pr ผู้ชาย)  :85:

มีเรื่องต้อง ที่ต้องแนะนำคือ

ตอนเด็กออกมาโชว์ตัว ตั้งใจดูให้ชัดๆ เพราะน้องโผล่มา แวปเดียว แล้วก็เฟดกลับไป
ไม่ทันกระพริบตา จริงๆ
ถ้าเลือกไม่ถุกก็ ให้น้องยืนหน้ากระดาน  ไปเลย

ทีนี้ ก็ขึ้นไปฟินได้เลย

:012:

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 07:42:30 PM »
ตอนเด็กออกมาโชว์ตัว ตั้งใจดูให้ชัดๆ เพราะน้องโผล่มา แวปเดียว แล้วก็เฟดกลับไป

ทำไมออกมาแค่นั้นล่ะครับ  :81:

ออฟไลน์ 7นาที

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 11:19:07 PM »

ทำไมออกมาแค่นั้นล่ะครับ  :81:

ออกมายกมือไหว้ ประมาณ 5 วิ แล้วก็กลับไป คนใหม่ก็มาแนะนำตัวต่อ ตั้งใจดูจนครบ ก็เลือกคนที่ถูกใจที่สุด