ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ...เปิดซิงที่นี่ครั้งแรก พบกับสาวสวยนมยักษ์บอดี้กระชากใจชาย@The Modellng Ciub...  (อ่าน 7722 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
เช่นเดียวกับอารมณ์โจรสลัดดที่กระเจิงไม่แพ้กัน

สาวน้อยที่มีอารมณ์ร่วมดีขนาดนี้ไม่รอช้า ลิ้นผมไล่ลงจากนม

ไปจนถึงหน้าท้องแล้วไปจนถึงร่องน้ำแสนสวยจับเธออ้าขา

เผยให้เห็นจิมที่สวยใหญ่สีชมพูระเรื่อ แฉะไปด้วยน้ำหงี่

ไม่รอช้าก้มไปเลียอย่างเอร็ดอร่อย เอวเธอลอยอย่างอัตโนมัติ... :032:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
ช่างหวานหอมอร่อยอะไรเช่นนี้ ไม่มีกลิ่นรบกวนแม้แต่น้อย

มีแต่กลิ่นความสด ความสาว โจรสลัดดสาละวน

กับสิ่งที่อยู่ตรงหน้าอยู่นานกอบโกยความสุข เลียจนเธอเกร็งกระตุกไปหลายครั้ง สุดท้ายดึงสติตัวเองกลับมาขึ้นคร่อมแล้วจัดการ... :034:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

• *
จัดเบสิคไปในท่าประเดิม ต้องไปอย่างช้าๆในช่วงแรก

ขืนสปิดตั้งแต่ตอนนี้มีกระฉูดก่อนเวลาอันควรแน่

ด้วยที่เรานั้นบิ๊วกันจนอารมณ์เกือบถึงจุดแตก ความแน่น

ความฟิตไม่ต้องพูดถึง สุดๆ เอาเป็นว่าต้องลองถึงจะรู้

เมื่อจับจังหวะได้ทุกอย่างก็เริ่มเข้าที่ผมเริ่มเร่งความเร็ว

ปากก็ก้มไปดูดนมอย่างเมามันส์ ส่วนนางฟ้าตัวน้อยก็

นอนกัดปากบิดด้วยความเสียว ทำไปทำมาเริ่มจะไม่ไหวเลยหยุด

และให้เธอโชว์ของบ้าง... :002:

• *
ทันใดนั้นนางฟ้าคนงามก็ขึ้นมาร่อนบนตัวของโจรสลัดด

เธอทำด้วยอารมณ์เสียวสุดๆสีหน้าบูดเบี้ยวบ่งบอกถึงความหงี่เต็มพิกัด

ทั้งบด ทั้งขย่ม ด้วยความรุนแรง ผมเกร็งสุดชีวิตกลัวจะลั่นไปซะก่อน

ทั้งเสียวทั้งทรมาน ดูท่าเธอจะชอบท่านี้ไปอยู่นานไม่มีเหนื่อย

ผมเลยลุกนั่งเอาหน้าซุกนมดูดนมไป เอวก็เด้งรับการกระแทก

จากเอวของเธอจนสุดท้ายไม่ไหวแตกกระจายฟินที่สุด... :048:

• *
ลายแทงน้องมิลค์กี้ The Modellnig Club :84:

ยังไงโจรสลัดดขอฝากน้องมิลค์กี้กับทุกท่านด้วยนะครับ

เธอเป็นน้องใหม่ของวงการแต่งานถือว่าสุดยอดมากตามใจตลอด

ยิ้มหวานสุดๆ เห็นทีใจละลาย ตั้งใจทำงานมากๆ

ใครชอบแนวน้องใหม่ชอลแกล้งเด็ก สาวสูงหุ่นนางแบบหน้าตาคมเข้ม

นมใหญ่แน่น ใครชอบทรงแบบนี้จัดเลยครับ

ไม่มีผิดหวัง โจรสลัดดการันตี ใครไปหาน้องก็บอกว่ามาจาก

การบ้านราชาโจรรลัดดได้เลยครับ

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณทางร้านที่ต้อนรับและแนะนำเป็นอย่างดี

ขอให้โชคดีมีทอนทุกท่านครับ พบกันใหม่ครั้งหน้า COMMING SOON...

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
ยังเน้น นม เหมือนเคยนะท่านโจรสลัด

:012: :012:

ออฟไลน์ xmaxnumx

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 0
ชอบมากครับ  :013: :013: :013:
ขออันเซน ด้วยครับ
ขอบคุณครัััับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2016

ขอบคุณสำหรับลายแทงดีๆ นมสวยครับ :044:

ออฟไลน์ jokker012

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0