ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกค้าหล่อ vs ลูกค้าไม่หล่อ มีผลกับการบริการน้องๆมั๊ยครับ  (อ่าน 4118 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
น้องมาหาตังครับ ไม่ได้มาหาผัว
ไม่หล่อแต่นิสัยดี สะอาดสอ้าน น้องก็เต็มร้อยได้ไม่ยากแหละ

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873
ผมก้ไม่หล่อครับ หน้าอย่างโจรใต้ ก่อนออกจากบ้านเเนะนำว่า บ้วนปากสักรอบ เเวะซื้อหมากฝรั่ง หรือลูกอมก่อนขึ้นงาน อันนี้ที่ผมทำประจำนะเพื่อเพิ่มความมั่นใจ (ท่าเราอยากจูบกะน้องๆ) เเละตอนอาบน้ำกะน้องก้บ้วนไปอีกรอบครับ ทิปสินน้ำใจเตรียมมาให้พร้อม  รับรอง ท่านฟินขาสั่นเเน่นอน :048:

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
มีแน่นอนครับ เหมือนเราถั้าเราเจอน้องไม่สวยถูกใจเราก็อารมร่วมน้อยกว่า แต่ยังไงก็ต้องอยู่ในพื้นฐานบริการ ถ้าร้านเทรนน้องมาดี

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1399
ผมก้ไม่หล่อครับ หน้าอย่างโจรใต้ ก่อนออกจากบ้านเเนะนำว่า บ้วนปากสักรอบ เเวะซื้อหมากฝรั่ง หรือลูกอมก่อนขึ้นงาน อันนี้ที่ผมทำประจำนะเพื่อเพิ่มความมั่นใจ (ท่าเราอยากจูบกะน้องๆ) เเละตอนอาบน้ำกะน้องก้บ้วนไปอีกรอบครับ ทิปสินน้ำใจเตรียมมาให้พร้อม  รับรอง ท่านฟินขาสั่นเเน่นอน :048:

ไม่เหมือนโจรใต้.  แต่เหมือนพระเอกหนังอินเดีย ชื่อ. ราเย็ด... เอ้ย. ...  ราเยส. คานา

ออฟไลน์ Speed_X

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ตัวหอม ปากหอม และจ่ายหอมๆ ผมว่าพอไหวนะ

ออฟไลน์ fatfat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
ผมว่ามีผลนิดนึงครับอาจจะอยุ่ที่ตัวน้องเขาด้วย หลายปีก่อน ขึ้นงานกะน้องคนนึง ผมก้ไม่ได้ รุปร่างหน้าตาดีอะไรมาก แต่ อาจจะสเปคน้องเขา เลยได้ มากกว่าการนวด มา แบบฟรีๆครับ เสียแค่ ค่าคอส :048:

ออฟไลน์ patingg

• "เหมือนนาฬิกา เดินไปข้างหน้า อยู่กับเวลาปัจจุบัน"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 165
ทุกอย่างมีผลคับ..
(เปนคำถามที่ดีคับ) :84: :84:

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
พี่เอเลี่ยน หล่อ รวย ยัง หล่น เลย ค๊าาาาบบบ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ idea_x

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 7