ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: งานช่างบรรเจิด ฟิวแฟนเลยเถิด น้องปอโท ร้านแอเรียบางแค  (อ่าน 992 ครั้ง)

ออฟไลน์ HISOKA66

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 25

เมื่อวานไปจัดเก็บตัวเล็งที่ร้านแอเรียบางแค
ปากอบสะกิดจิตร ขาวเฟิมๆทรงอย่างนี้
มันน่ากระทำชำเรา มุ่งไปครับ...
ถึงจุดหมายพบตัวตน น่ารักผ่านตามปก
ควักเงินชำระสินสอด ปรดหมด2000 ไปจัดกันจ้า

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *

น้องเนื้อตัวฟิตมากแน่นแบบสาวฟิตเนส
ขาวใช้ได้เลย ไฟหน้าขนาดพอดีของแท้
ภาพรวมจัดว่าแจ่มเห็นล้วอยากปะทะ

• *

งานน้องดีครับสายลุย ชวนนัวสร้างอารมณ์ตั้งแต่อาบน้ำ
ใส่กันยับ ฟิวหื่นหน่อยๆสนุกดีครับ ตามใจบิ้วได้เต็มที่
พูดจาดีเป็นกันเองดี คุยง่ายไม่องแง ฟิวร่วมเพียบ
ของอย่างแน่น รู้สึกถึงความคับแคบเลยครับ

สรุปการบ้าน น้องปอโท ร้านแอเรียบางแค
บริการ 10/10 เลยครับ
คอส2000+ทิปอีก อย่างฟินครับ