ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องชูการ์ Roommate  (อ่าน 808 ครั้ง)

ออฟไลน์ bass005

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องชูการ์ Roommate
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2019, 10:24:27 PM »
ตัวเล็กๆหน้าอกพอดีมือ งานอาบน้ำสะอาดครับ นวดก็พอได้ วันนั้นผมเหนื่อยๆเมื่อยๆ

เลยไม่ค่อยพูดอะไรมาก ส่วนงานบิ้วก็เต็มที่ครับคนนี้สายลุยเหนนางตั้งใจทำงานเต็มที่น่ะไม่มีบ่นพูดจาดี

พอเสร็จสักพักก็อาบน้ำลงมาเลยครับแนะนำว่าคนนี้งานเด็ดอีกคนครับสำหรับร้านนี้ ไว้มาลองได้ครับ