ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวที่สมคำลำลือไฟลุกท่วมทุ่งลาเวนเดอร์สปา สายท็อปฟอร์มน้องอัลมอนด์@พระราม2ซอย63(ปลาหุ่นสวย)  (อ่าน 1389 ครั้ง)

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ไม่เคยเจอใครเด็ดเผ็ดมันส์เท่านี้มาก่อนเลยครับ คนอะไรเซ็กซ์จัดจริงๆ จะจัดแบบไหนก็ได้หมดครบทุกท่า
งานแซ่บสมคำลือจริงครับๆ

ไปช่วงเที่ยงเชื่อตามคำพีอาร์คนสวย บอกคนนี้Top itemของร้าน ไม่จองไม่เจอนะพี่ ดีที่ไปแล้วเจอพอดี ถือว่าโชคดีครับ ค่าคอร์สร้านนี้สมหรับผมถือว่าเซฟครับกับน้องหน้าตาน่ารัก หวานๆผิวสวยแบบนี้ จ่ายเรียบร้อย พีอาร์คนสวยน่ารักก็เรียก น้องอัลมอนด์ หมวยๆน่ารักๆที่สำคัญขาวโอโม่เรืองแสงเลยที่เดียว น้องผิวขาว หุ่นดีเลย สูงอยู่ครับ โดยส่วนตัวลุกค์น้องดูเป็นสาวหวานปนเซ็กซี่ ขนหน้าอกขาวๆใหญ่ๆมาเต็มครับ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
น้องพาขึ้นห้อง น้องเดินขึ้นหลายชั้นนิดนะคะพี่ ได้ครับยอม เพราะตั้งใจแล้วนี้ว่าอยากเจออะไรดีๆมันส์ๆจุกๆแบบในรีวิว ก็ยอมครับ น้องไม่ทิ้งผมไว้บนห้องคนเดียวให้เปลี่ยวใจ มาดูแลเทคแคร์ ถอดเสื้อผ้าให้ แล้วก็พาไปลงอ่าง ชอบครับลงอ่าง แช่น้ำ นัวๆเนียๆในนั้น ได้อารมณ์ดีครับ น้องค่อยบรรจงอาบน้ำเอานมขาวโตมาถูมาอาบให้ มือลูบไปด้านหลัง นมก็ชนก็ถูตัวผมสิครับ รออะไรตั้งโชส์เลยงานนี้น้องก็ยิ่งทำใส่ เอามือไปลูบไปถูกอีกครับแข็งๆอารมณ์มา น้องก็ล้างสบู่ที่อกผมออก แต่มือก็วนอยู่น้องชายผมครับ ปากก็ดูดก็เลียหัวนมไปสิเพลินเลยนะเรา ตัวผมก็ชอบเอามือบีบหน้าอกใหญ่ๆ36-37ได้ครับ เอวนิดเดียวอกใหญ่จริงๆ นัวเนียในอ่างจนหนำใจแล้วคนสวยของผมก็พาออกมาเช็ดตัว เอาใจดีจริงๆ เช็ดตัวให้ครับ เรียกว่าคุณชายสุดๆงานนี้ โอ๊ย!!!แบบนี้ตะไม่หลงได้ไงครับ (คิดในใจยังไงมีโอกาสจะมาหาอีกรอบ2รอบ3รอบและอีกหลายๆรอบแน่นอน)

• *
มาต่อที่เตียงน้องขอนวดให้ก่อนครับงานนวดดี น้ำหนักมือได้ผ่อนคลายได้อีก นวดไปได้สักพัก ก็คุยกันเพลินๆเรื่องทั่วไป ก็ถามว่าทำมั้ยหุ่นดีจังน้องก็ว่าไม่ค่อยกินพี่ อ้าวงงสิครับทำมั้ยไม่ค่อยกิน น้องแพกลับมาไม่มีตังค์พี่จน (น้องหยอกครับ)เอาจริงๆน้องเป็นคนกินได้น้อย ออกกำลังกายเยอะ หุ่นดี ผิวสวยครับ แล้วน้องก็บอกพี่คะหันมาเถอะ หนูว่าเราควรแก่เวลาแระ555 ขำในคำพูดมุขเยอะครับคนนี้เพลิดดี ไม่เครียด ก็หันมาคุยกันนิดหน่อย น้องก็เริ่มออกท่าที ลีลามาครับ

• *
เริ่มเวลาหรรษาแล้วครับผม เริ่มต้นจากน้องอัลมอนด์เอาปากมาประกบปากผมเหมือนจะดูดดื่มแต่เราแค่จุ๊บกันเบาๆไปเรื่อยๆเลียหัวนมดูดๆคลึงๆเบาได้แนวแฟนครับ แต่อย่าคิดว่าจะได้แค่แนวฟิวแฟนครับ มาแล้วครับ เตรียมจัดแล้วครับ ปากไล่ลงไปที่ท้องน้อยไปอีกครับ ไปแล้วครับใกล้ถึงแล้วครับ โค่นหนอนน้อยของผม สายเลียก็มา สไลด์ สแคชก็ใช่เลียๆดูดๆน้องชายผมครับแค่โค่นก็เสียวจนขนลุกแล้ว ลงไปตรงไข่ยิ่งดูดยิ่งเสียว มือก็วน วนหัวอีกครับ ทั้งเสียวทั้งฟินสิงานนี้ ไม่พอเอามือผมไปบีบนมน้องอีกครับ พอใจเทอที่ไหน จัดไปเอานมยัดปากผมด้วย มาให้ถึงที่ก็ดูดครับหิวพอดี มือน้องก็วนก็คลึงน้องชายผมครับ ตึงๆคลึงๆดึงๆ เสียวหัวมากเลย น้องเริ่มเอามือผมไปจับข้างล่างของน้องแล้วครับยอมกันไม่ได้เลยคนนี้ น้ำเยิ้มอย่างเยอะเลยครับ สงสัยจะเงี่ยนจริงๆเขี่ยๆลวงๆแบบเบาๆครับน้องบอกเสียวคะพี่ ผมพยายามดูอาการว่าแกล้งรึป่าว โอ้วๆๆ!!! ไม่น่าใช่ น่าจะเสียวจริงครับ น้ำเยิ้มเยอะมาก ครางได้แบบผมก็เสียวจริง มาแล้วท่าซ่อนกระบี่ มันเหมือนจะหายแต่ไม่หาย น้องเอาผมลุกขึ้นนั่งน้องก็นั่งครับถูๆไถ่ๆคลึงๆเขี่ยๆกันครับ ก็เริ่มขย่ม ขยับทำแรงขึ้น เร็วขึ้น ร้องถี่ขึ้นเหมือนคนพร้อมจะถึงสวรรค์ชั้น7ครับ ผมก็ใช่ครับน้องอัดหนัก สาวเน้นๆหมุนหัวน้องชายผมถี่มือผมก็เขี่ยก็ลวงครับ แล้วๆๆก็เสร็จครับ แบบจัดหนักจัดเต็มเหมือนคนเอากันจริง นิ่วมือแค่นิ้วเดียวลวงไปยังแน่เลยครับ น้ำเยิ้มมาก ที่สำคัญขอดูน้องสาวน้องอัลมอนด์ ยอมรับเลยครับ ขาวชมพู จุกนมสวยอมชมพู ผิวขาวออร่าเด่น นมโตๆขาวๆกระแทกตาจริงๆครับ จิมิสวยน้ำเยอะแฉะไปหมดครับ ที่สำคัญน้องไม่เฟคเสียว น้องเสียวจริงเงี่ยนจริงครับ

น้องอัลมอนด์สำหรับผมนะ
หน้าตา9/10 (ตรงตามรูปที่พีอาร์ส่งครับ)
งานนี้ถ้ามี100%ให้เลย100%เต็มครับ
งานนี้จัดได้ครบทุกแนว ฟิวแฟนได้ บู๊ๆลุยๆไหลๆนัวๆได้ครบ เป็นอะไรที่มีครบในคนเดียวครับผม

ผมว่าสมคำลำลือ สมรีวิวที่อ่านมาจริงๆครับ ลูบไข่สไลด์ดาก ดูดคลึงน้องชาย จัดหนักจัดเต็มจริงๆ ใครพลาดไปถือว่าเสียดายของ เสียดายสุดๆครับ น้องเซ็กซ์จัดงานถึงๆมีน้อยคนนี้ต้องสะสมเป็นไอเท็มหลักครับ

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
 :035:  :048:

ทำมั้ยเทอรุนแรงได้ขนาดนี้ คนนี้แจ่มจริงๆครับ ลองแล้วรู้เรื่องเลย กดไลท์รัวๆๆๆ