ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คืนนี้นอนไม่หลับ คิดถึงนม38 แวะมาส่งการบ้านหน่อยดีกว่า น้องออร่า ร้าน peak spa  (อ่าน 6698 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
มีโอกาสได้ขึ้นงานกับน้องออร่า  หลังจากได้รับแจ้งจากพีอาว่ามีน้องมาใหม่  ขาวจั่วะ อวบอิ่ม
สเป็กผม  จัดการแจ้งพีอาใว้  20.00

เสดงานรีบไปร้านทันที ไปถึงแต่ไม่เจอน้องพีอาบอกขึ้นงานยังไม่ลงมา  รอแปป  ไม่นานน้องลงมา
ดูตามพีอาแจ้งทุกประการ  น้องออกมาหวัดดี น่ารักเลยยี้มตลอด

น้องขอพักแปปเดียว  ออกมาพาขึ้นห้อง  ถึงห้องนั่งคุยกัน 

น้องชวนถอด เสื้อผ้าไปอาบน้ำกัน  น้องถอดออกมานมตั้งสวยเลย จุกสวย
น้องบอกไม่ได้ทำงานเลยปล่อยตัวจะอวบหน่อยนะพี่  ถอดเสดชวนไปอาบน้ำ 

น้องอาบให้อย่างดึ  ชวนคุยยี้มไปตลอดอาบดีทุกชอกทุกมุมดี  จนเสดบอกให้ไปนอนรอน้องขอล้างตัวแปป  ผมนอนรอทีเตียงน้อง อาบเสดมานั่งคุย

บอกนวดก่อนนะพี่  น้องนวดผมนอนมองหน้าน้องไปด้วย มือจับนมน้องไปด้วย นิ่มดีไม่แข็มกะด้าง
น้องนวดเสดผมบอกให้ลุยเลย  น้องจัดการบี้วตัวผมทันที บี้วไปชะทั่วตัว  ปากผมกับปากน้องประกบกันอย่างดูดดื่ม   ลี้นพันลวัน   

น้องบี้วลงไปตามท้องผมตามขาผมตามชอกขา

บี้วใข่นิดๆๆ  บี้วขึ้นบี้วลงไปมา  ผมทนไม่ใหวขอน้องบี้วบ้างน้องนอนผมจัดการ นัวเต็มที  นม ชอกคอท้อง
ลงมาตามขา  และจิมิน้องทีดูสะอาดปิดๆ 
ผมไม่รอช้าจัดการทาสี  น้องเสียวน้องร้อง

น้องดี้นบิดไปมา บอกเสียวมากๆผมไม่หยุดทาต่อไป
นานเท่าใรไม่รู้ จนเวลาร่วงเลยไปนาน
เลยให้น้อง มาช่วยจัดการ ผมอีกครั้งจนเสดสมหมาย
หมดแรง 

น้องมาจัดการให้เรียบร้อยก่อนพาไปอาบน้ำให้อีกรอบ  ขอบคุณน้อง  ออร่า
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
ขอบคุณครับ น้องออร่า peak spa พระราม 3
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• *
ขอบคุณครับ น้องออร่า peak spa พระราม 3

• *
ขอบคุณครับ น้องออร่า peak spa พระราม 3  :032: :032: :032: :032:

ออฟไลน์ jokker012

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ System32

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ Ulike

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -2

ออฟไลน์ pspgo

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 12