ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: .= ที่สุด ของที่สุดในใจ 2019 กับน้องใหม่ ที่ชื่อน้อง พิมฐา ( ใจละลายเลยครับ ) .= Pic  (อ่าน 2201 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.Topedo Moscow

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 79
การบ้านฉบับนี้ เกิดขึ้นเมื่อวันที่ ที่ 17 เมษายน ควันหลงหลังสงกานต์ ที่ผ่านมาครับ
ได้มีโอกาส ไปเก็บน้องใหม่ คนนี้ ของร้าน นี้มา เห็นหน้าตาครั้งแรก รู้สึกหวานละมุนละไม
เห็นรูปร่าง สูงขาว เห็นรอยยิ้มใส ๆ  จะริตจะก้าน บอกเลย ใหม่สุด ๆ ไม่ได้ย้อมแมวจริง ๆ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
การบ้านฉบับนี้ ผมขอเบา ๆ ให้น้องคนสวย คนน่ารัก เด็กอะไรไม่รู้ ผมชอบมาก ๆ
ผมหลงเลยก็ว่าได้ครับ รู้สึก คุ้มค่ามาก ๆ ที่ได้ มีโอกาสไปขึ้นน้อง พิมฐา คนนี้มาครับ
หน้าตา ผิวพรรณ เนื้อตัว จุก สีสัน บอกเลยครับ ดีมาก ๆ รอยยิ้ม เนื้องาน GF
มันคือ ที่สุด ๆ จริง ๆ ในรอบปีนี้ ที่ผมได้มีโอกาส ไปเก็บน้อง ๆ ตามร้านต่างๆ มา

• *
ระหว่างที่เข้าไปในห้อง บรรยาย 2 ต่อ 2 มันทำให้หนุ่มใหญ่อย่างผมรู้สึก กระชุ่มกระชวย
หน้าตาน่ารักแบบนี้ คุยกัน หนุงหนิง แบบแฟน แบบหนุ่มสาว เพิ่งตกหลุกรัก ตั้งแต่แรกเจอ
อย่างไง อย่างงั้นจริง ๆ ครับ ผมรู้สึกแบบนั้นจริง ๆ  ไม่นาน....  ทั้งผมและน้อง ต่างทำ
ความรู้สึก พูดุคย กันได้สักพัก ผมรู้ตัวเองว่า ณ เวลานั้น มันทำให้ผม อยากได้เธอคนนี้
เป็นแฟน จริง ๆ  อยากได้ อยากสัมผัส อยากรู้จักมาก ๆ  กว่านี้ จริง ๆ เลยครับ

• *
ผมรัดรวบ ตัดบดไปดีกว่า เพราะ ณ เวลานี้ ที่ผมกำลังพิมพ์สงการบ้านของน้อง พิมฐา คนนี้
ตัวผมเอง ยังเพ้อ ยังอยากเจอเธออีกครั้ง แต่ไม่รู้จะว่างเจอกันอีกไหม น้องไม่ได้ทำสายนี้เป็นหลัก
มาแบบงง ๆ ช่วงสงกานต์ เธอชอต นิด ๆ กะมาทำรอบเดียวแล้วจะไม่มาแล้ว แต่ ๆ ๆ สุดท้าย
เหมือนน้องคนนี้ รอเจอผมอยู่หรือเปล่า แน่ ๆ ผมแอบคิดเข้าข้างตัวเอง ดีกว่า หล่อ ๆ แบบผม

• *
ผมรัดรวบ ตัดบดไปดีกว่า เพราะ ณ เวลานี้ ที่ผมกำลังพิมพ์สงการบ้านของน้อง พิมฐา คนนี้
ตัวผมเอง ยังเพ้อ ยังอยากเจอเธออีกครั้ง แต่ไม่รู้จะว่างเจอกันอีกไหม น้องไม่ได้ทำสายนี้เป็นหลัก
มาแบบงง ๆ ช่วงสงกานต์ เธอชอต นิด ๆ กะมาทำรอบเดียวแล้วจะไม่มาแล้ว แต่ ๆ ๆ สุดท้าย
เหมือนน้องคนนี้ รอเจอผมอยู่หรือเปล่า แน่ ๆ ผมแอบคิดเข้าข้างตัวเอง ดีกว่า หล่อ ๆ แบบผม

• *

• *
วันนี้ บอกเลย สกอร์ของผมไม่อยากเปิดเผย  แต่ผมอยากบอกว่า ทรงแบบนี้ จะอยู่อีกนานไหม
หน้าตาน่ารัก โดนใจผม หุ่น รูปร่าง ของสวยแบบนี้ ไม่อยากให้น้องเลิกทำเลยครับ อยากต่อเวลา
ไปเรื่อยๆ  ( เอาว่า เป็นน้องที่ ผมชอบโดนใจ ตามหัวกระทู้ ที่ผมได้ จั่วหัวไปจริง ๆ ครับ

ออฟไลน์ BUBLEBee1981

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม