ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์สุดๆ น้องJAPAN. ร้านRB เมืองทอง น่ารักของดีมากครับ  (อ่าน 3222 ครั้ง)

ออฟไลน์ HISOKA66

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 25

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆสมาชอกทุกท่าน
วันนี้ผมผ่านไปแถวเมืองทอง เลยแวะไปส่องสาว
ที่ร้าน RB.  ต้องร้องว่าแจ่มวาว ตั้งแต่PR. ฝ่ายเชียร์
วันนี้ยังไม่ทีในใจ ทางร้านแนะนำน้องJapan Product
น่ารัก ทรงเล็กเด็กใส มีทรงของสวย ผมจึงต้องจัดตามนำชี้แนะ

ชำระค่าคอส 2300 ถอดหมดB2B

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *

ตัวจริงน้องหน้าตาน่ารักมากนะครับ
ยิ้มแบบเขินๆ เอียงอายนิดหน่อย
ตัวเล็กๆทรงเด็กๆ ผิวขาวเหลืองเนียนๆ
แกะถอดทีละชิ้นๆ ของสวยแจ่มไม่ทีบอบช้ำ
คู่ไฟหน้าทรงงาม จุกดี เนื้อตัวหอมเชียว

ออฟไลน์ pspgo

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 12
เยี่ยม ติดตามครับ  :006:

• *

เนื้องานน้องผมชอบมากเลยครับ
ดำเนินการช้าๆ ค่อยๆไปทีละขั้นตอน
พูดจากันก่อน ไม่เร่งรีบ ช่วยกันถอดผ้า
จิบน้ำพอหายคอแห้ง ชวนกันไปอาบน้ำ
ขัดถูฟอกฟองจนเอี่ยม แอบเล่นไฟหน้าน้อง
มาที่เตียงค่อยๆนวดเบาๆ ลูบคลำบิ้วไปเรื่อยๆ
น้องออกแนวรัยตามใจซะมากกว่าครับ มีฟิวร่วม
ตามใจ ทาสีเพลิน ให้น้องช่วยสเปร น้องก็จัดให้ไม่มีอิดออด
ลุยกันไปอย่างต่อเนื่อง ไหลไปได้ไกลกว่าที่คาด ของดีทุกอย่าง
ฟิวแฟนแน่นๆ กอดแน่น ยิ่วเสียวยิ่งมัน. สุขสันต์สุดๆเลยครับ

• *

สรุปการบ้าน น้องJapan Product
พิกัด ร้านRB เมืองทอง
ค่าคอส2300 B2B
ทิป500 ด้วยความเสน่หา
ทิปพิเศษ.**** ตามสมควร

หน้าตา 9 น่ารักมาก เด็กใส ชอบ
รูปร่าง 9 สเป็กตัวเล็กทรงดีเนียนทุกจุด
เนื้องาน 9 ตามใจ ไหลร่วม ฟิวดี บริการดี

การบ้านเป็นเพียงความเห็นชอบส่วนตัวของผมนะครับ

ออฟไลน์ BUBLEBee1981

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106