ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองร้านใกล้บ้าน S.way กับ น้องโบว์วี่  (อ่าน 663 ครั้ง)

ออฟไลน์ aon666999

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ลองร้านใกล้บ้าน S.way กับ น้องโบว์วี่
« เมื่อ: เมษายน 17, 2019, 02:23:36 PM »

:86:  อันที่จริง ทางร้านไม่ได้มีส่วนลด แต่อยากจะเขียน เผื่อสมาชิกท่านใด เดินทางผ่านไปย่านรังสิต เลยไปทางตลาดไท

...ก่อนจะไป ผมได้ไลน์ถามรายละเอียดค่าคอส กับทางPR มาก่อนหน้านี้ ผมชอบตรง คอสบอดี้ รวมสเปย์ด้วย โอ้ววหามานานแล้วแบบนี้ แถมใกล้บ้านด้วย :034:
   ไปถึงร้านน้อง PR ต้อนรับดีครับ ให้ข้อมูลน้องๆแต่ละคนดี แต่วันนั้น น้องๆค่อนข้างน้อย แค่ 3 คน PR บอกว่าจะมีเข้ามาอีก แต่ผมขี้

เกียจรอ555 (น้องหน้าตาอาจจะไม่เท่ากับน้องในเมืองนะครับ  :82:)
   สภาพห้อง เหมือนที่พี่ เทพอสูร777 เคยรีวิวนั้นแหละครับ ห้องเดียวกันเลย
น้องเข้ามาเสิร์ฟ น้ำ ที่นี่มาเป็นขวดเล็กๆ  น้องพึ่งมาทำได้ไม่กี่วัน แต่อาบน้ำสะอาดดีใช้ได้ น้องอาบไปด้วย แล้วมีการปลุกให้ตื่นไปด้วย
มาที่เตียง น้องโบว์วี่ จู่โจมผมก่อนเลย เปย์ให้ และผมไปอยู่บนบ้าง น้องโบว์วี่ก็ยังเอามือมาจับ แบบไม่ปล่อย  จนจบไป
   หลังล้างตัวเสร็จ น้องโบว์วี่ เปลี่ยนโหมดเป็นสาวขี้อายทันที ขอผมใส่กางเกงในไว้ เขินผม แล้วนุ่งผ้าเช็ดตัว
เวลายังพอมีเหลือ น้องก็มานวดให้ คุยกันเรื่อยๆ จนหมดเวลา

ปล.เรื่องการบอกสัดส่วนน้อง นะครับ ในเว็บบอก อก 35 แต่พอจริงๆแล้ว อาจจะไม่ถึง ผมไม่ซีเรียสครับ แต่คนอื่นเขาอาจจะว่าได้นะครับ

นอกนั้นดีหมดครับ วันหลังจะไปใช้บริการอีกครับ แต่ครั้งหน้าผมจะไป สายกว่านี้หน่อย ใกล้บ้าน เดินทางง่ายดี :044: