ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สะเทือนลิ้นสะดุ้งมือ ก็ของน้องเค้าใหญ่จับเท่าไหร่ถึงจะพอ Arena  (อ่าน 1337 ครั้ง)

ออฟไลน์ sexmantoy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 11
เปิดผ้าปลดชั้นในออก ร้องว้าวเลยหน้าอกเด็ก 18 รึนั่นใหญ่จังและก็สวยด้วย ผิวขาวยอดอกสีชมพูภาพจุกยังติดตา คิดถึงน้อง
ขึ้นมาทันทีเลย  น้องเฌอแตม** อัธยาศัยดีคุยน่ารักคุยสนุกแต่พอเข้าเรื่องงาน  คุณน้องเธอไม่เด็กเหมือนอายุนะครับ นอนแผ่
ให้กอดรัดให้ฟัดแล้วตัวน้องเองก็คอยตามผมลงลิ้นที่จุกนมผมสอยจุกชมพูมือก็นวด น้องกอดผม บีบเข้าไปยิ่มมันก็ใหญแท้ๆใหญ่ได้ใจแบบนี้โคตรชอบเลยยังคงดูดจุกอยู่นานพอเต็มอิ่มกับนมสองเต้าผมเล้าโลมลงมาตามหน้าท้องลงมาที่ต้นขา ลงมาพูดคุยทำความรู้จักกับน้องสาวของน้องผมสอดลิ้นลงกลางกลีบลากขึ้นลากลง น้องนี่แอ่นตามเลย เอาล่ะผมโดนน้องลุกสู้บ้างแล้วบิ้ว
ให้ผมงานดีถึงติ่งอยู่ ว่านอนสอนง่ายแบบนี้สบายเลยเราฟิตๆเด็กๆของชอบอยู่แล้ว ตอดแรงเข้าไปอีก คือดี