ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำ กี่รอบแล้ว กับน้องบีน่า ร้าน อารีน่า สปา ชอบไซร์เล็กไม่ต้องตามนะครับ  (อ่าน 863 ครั้ง)

ออฟไลน์ Also

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
ตั้งแต่ตอนแรกที่ผมได้ขึ้นงานกับน้อง บอกตรงๆเลยนะผมไม่ค่อยเป็กเท่าไหร่ เพราะปกตอผมชอบน้องตัวเล็กๆไม่เน้นอวบ แต่ครั้งนั้นผมเข้าไปที่้ร้าน แล้ว ลค. ที่ร้านนี้ก็เยอะ กำลังเลือกน้องกันอยู่เลย พอมาถึงทีผมก็เหลือไม่กี่คนแล้ว หนึงในนั้นก็มีน้องบีน่านี่แหละครับ

อีกสามคนผมนึกชื่อไม่ออกแล้ว หน้าตาดีหมดทุกคนเลยนะ ผมเลือกไม่ถูก ก็เลยขอให้ร้านช่วยแนะนำ ร้านแนะนำ น้องบีน่าให้จากวันนั้จนถึงวันนี้ ทุกครั้งที่ผมอยากเที่ยวผมก็จะจองไปซ้ำน้องบีน่าตลอดเลย ขอบคุณร้านอารีน่าที่แนะนำน้องให้ผมวันนั้นนะครับ ที่ผ่านมาผมมักจะเลือกเองเน้นหน้าตา เน้นหุ่น คือถ้าไมเพอเฟคผมไม่ขึ้น อ่ะๆๆ อย่าคิดว่าน้องบีน่าของผมไม่เพอเฟคนะครับ น้องเป็นผู้หญิงสวยครับผิวขาวสะอาดดูผู้ดีดูแพง หอมมากตัวน้องหอม แต่น้องจะสูงใหญ่ อวบอ่ะครับก็เท่านั้น แต่เอาเป็นว่า โดยรวมแล้วดูดีครับผม

งานน้องดูแลกันดีครับ อาบน้ำด้วยกัน อารมณ์แบบว่าเรื่อยเปื่อยนะครับ สบายใจไม่วู่วามไม่เน้นเรื่องใดเรื่องนึง ครั้งใหนผมมาแบบผ่อนคลายผมก็จะได้ผ่อนคลาย แต่เมื่อผมมาแบบร้อนแรงน้องก็สู้รับมือไว้ครับ ไม่หวงตัว ลิ้นดี โยกพริ้วเลย

ออฟไลน์ bualoy01

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ไกล้บ้านผมเลย ก็อยากไปลองเหมือนกัน น้องบีน่าไม่มีรูปสักหน่อยหรอครับ