ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัสมิน @หอหญิง อภิมหานม นม นม นม  (อ่าน 1677 ครั้ง)

ออฟไลน์ gapdavinci

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
จัสมิน @หอหญิง อภิมหานม นม นม นม
« เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 05:41:51 PM »
วันนี้อยากโดนงานนม เห็นไลน์เด้ง จัสมินเข้า เลยรีบจองเลยกลัวเต็ม

ปั่นงานเสร็จรีบออกตัวมุ่งหน้าสู่ เลียบทางด่วนรามอินทรา แหล่งชุมนุมของร้านนวดที่หนาแน่นที่สุดในกรุงเทพ 555

ด้วยความที่กลัวรถติดเลยรีบออกปรากฏว่าไปถึงเร็วเกือบชั่วโมง น้องยังไม่มาเลย ก็เลยนั่งรอ อาศัยลูกค้าคนอื่นดูน้อง ๆ ไปพลาง ๆ คนไหนโดนจะได้ปักหมุดไว้ก่อน 555

พอน้องมาถึง PR ก็รีบเรียกน้องมาเลย ให้ดูตัว ดูเสร็จถามว่าโอเคมั้ยพี่  แหม นมล้ำมาขนาดนี้ไม่โอเคก็ไม่รู้ว่าไงละครับ รีบจ่ายตังขึ้นห้องอย่างรวดเร็ว

เข้าห้องก็ตามเสต็ปครับ อาบน้ำ พอน้องถอดเสื้อเท่านั้นแหละ โอ้แม่เจ้า นี่มัน JULIA  ชัด ๆ นมใหญ่ แต่ทรงสวยมาก เ
แค่เห็นนมผมก็ตั้งแล้วครับ น้องเสปรย์ได้สุด มาก ดูด ๆ เลยแทบลั่นเลยบอกน้องพอก่อนพี่ไม่ไหวละ งานก็ตามเสต็ปครับน้องตามใจทุกท่า  สุดท้ายขอน้องจบที่ wot เพราะขอนอนดูนมน้องกระเพื่อมขึ้นลงก็คุ้มละครับ สุด ๆ มาก

หน้า 8/10   คมแต่ไม่ใส
นม 10/10   โคดรอภิมหานม คราวหน้าไปซ้ำจะขอน้องใช้นมนวดกระปู่ 555 คราวนี้ไม่ทันเวลาหมดก่อน
บอดี้ 9/10   สวยครับ หุ่นดี ตัวเล็ก นมโต แต่ตูดน้อยไปนิดขอหัก 1 คะแนน
GF 10/10  น้องคนไหนให้จูบผมให้เต็มหมด ไม่ได้จูบมันเหมือนไม่สุด 555