ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำงานแบบนี้ เล่นเอาพี่ลืมเมียที่บ้านไปเลย น้องกีกี้ @หอหญิง  (อ่าน 988 ครั้ง)

ออฟไลน์ KIN19

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3

น้องบอกว่าถ้าไม่ได้ทำมาแบบนี้ หนูก็ไม่ได้โดนผู้ชายมานานแล้วค่ะ

ถ้าท่าทางน้องจะของขาดอย่างที่บอกจริงๆ ครับ เพราะตั้งแต่เข้าห้องมา

น้องก็คลอเคลียอยู่ใกล้ตัวตลอดเลย เล่นเอาเขินๆ เหมือนกัน คือไม่ได้รุกแบบไม่ให้ทันตั้งตัวนะครับ

แต่เป็นการคลอเคลียที่ยั่วยวนมากๆ กว่าจะอาบน้ำเสร็จก็เล่นเอาแข็งแล้วแข็งอีก

นอนลงบนเตียง น้องจัดการผมก่อนเลย บิ๊วเสียวเลย จับไมค์ดูดสดๆ เสียแต่ตั้งโดนยันปลาย ลิ้นน้องไม่ธรรมดาเลยครับ

พอโดนบิ๊วคือก็ตามใจดีมากเลยครับ ดูดนม ทาสี จัดได้หมด จูบได้พองาม จนน้องบอกไม่ไหวแล้ว

เลยโหลด CD แล้วเข้าถ้ำ เห็นปากถ้ำชุ่มฉ่ำแฉะเต็มที่ แต่ภายในถ้ำฟิตมาก สภาพดีเยี่ยมเลย

ฟิวส์ดี อารมณ์ร่วมมาเต็ม เสียงครางโคตรได้อารมณ์ จังหวะขึ้นน้องขึ้นสุดลงสุดจริงๆ

ภายในถ้ำขอน้องตอดรัดตลอดเวลา ยิ่งตอนใกล้เสร็จยิ่งตอดรัด จนผมทนไม่ไหวต้องเร่งเครื่องเสร็จไปตามๆ กัน

งานแบบนี้ต้องซ้ำครับ ไม่ใช่ซ้ำรอบเดียวนะ ต้องซ้ำแล้วซ้ำอีก ลืมเมียที่บ้านไปเลยครับ 10/10 จริงๆ

ออฟไลน์ BUBLEBee1981

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
 :82: หุ่นแจ่มว้าวโดนๆ

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม