ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเครป @หอหญิง ใครเน้นหน้าตาน่ารัก ผิวขาว งานฟิวส์แฟนของแท้ ต้องไม่พลาดครับ  (อ่าน 1080 ครั้ง)

ออฟไลน์ นักล่าพรหมจรรย์

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
น้องเครปตัวจริงๆ น่ารักสดใส คุยด้วยแล้วยิ่งน่ารัก มีเสน่ห์มาก น่าฟัดที่สุด เพราะน้องเป็นคนขี้เล่นคุยสนุก

อาบน้ำได้ดี มีจังหวะให้เสียวเป็นการอุ่นเครื่องก่อนขึ้นเตียง ขึ้นเตียงมาน้องจะนวดให้ก่อน

แต่ผมไม่อยากนวดแล้วครับ น้องน่ารักขนาดนี้ ขอนัวเลยแล้วกัน งานน้องเป็นสไตส์หวานๆ

ฟิวส์แฟนอารมณ์ร่วมสมจริง มาเต็ม น้ำแฉะธรรมชาติเลย น้องทั้งหอม ทั้งหวาน กลืนกินได้ทั้งตัวเลย

สีหน้า แววตา น้ำเสียง อากับกิริยาเหยเกได้อารมณ์สุดๆ ร้องเพลงสดๆได้ ทาสีได้ งามดีจริงๆ ครับคนนี้

ใครชอบแนวนี้ น้องมาไม่บ่อยนะครับ

ออฟไลน์ BUBLEBee1981

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม