ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวเล็ก อุ้มง่าย ใกล้บ้าน น่ำเพชร@zaab spaงามวงศ์วาน  (อ่าน 701 ครั้ง)

ออฟไลน์ qaz90

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขออนุญาตส่งการบ้านย้อนหลังครับ

มีโอกาสได้ไปร้าน Zab spa งามวงศ์วานมา ติดตามจากกระทู้ทางร้าน เหนสรรพคุณน้องถูกใจ เลยจองผ่านทางไลน์ รถติดมากครับใครมาแถวนี้เผื่อเวลานิดนึงนะครับ

สรุปงาน ดีมากครับ แนะนำใครชอบสาวรูปร่างเล็กหุ่นดี แนะนำครับ
เนื้อตัวดีมากครับ ผิวเนียนขาวครับ น้องขี้อ้อน ชวนคุยอ้อนตั้งแต่ต้นจนจบ งานตามใจครับนัวตั้งแต่เข้าห้องจนแพแตกครับ มีโอกาสซ้ำอีกแน่นอนครับ

ที่ชอบอย่างนึงคือที่นี่สะอาดดีครับ PR ดูแลดีครับ

ใครสนใจแอดไลน์ไปหา PR ได้เลยครับ ร้าน Zab spa

ขออภัยที่ไม่มีปากรอบนะครับ อยู่กับน้องเพลินจนไม่ได้จัยปาอะไรครับ

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
Re: ตัวเล็ก อุ้มง่าย ใกล้บ้าน น่ำเพชร@zaab spaงามวงศ์วาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2019, 09:31:07 AM »
ร้านขอมอบส่วนลด 500 บาท

สำหรับบริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณการบ้านฉบับนี้นะคะ