ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนิกกี้ @ Lollipop  (อ่าน 567 ครั้ง)

ออฟไลน์ principe

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องนิกกี้ @ Lollipop
« เมื่อ: เมษายน 27, 2019, 05:58:16 PM »
ช่วงหยุดสงกรานต์ที่ผ่านมา มีโอกาสแวะไปที่ Lollipop ครับ
ไปถึงที่ร้านมีน้องๆให้เลือกเกือบ 10 คน
สะดุดตาไปที่น้องขาวหมวยคนหนึ่ง ชื่อน้องนิกกี้ ใส่ชุดเอี๊ยมหน้าตาใสๆ ก็เลยตัดสินใจเลือกน้อง
มาตรฐานน้องดีมากๆครับ ขึ้นไปถึงห้องก็อาบน้ำให้ตามปกติ
น้องขี้เล่น คุยเก่ง หัวเราะตลอดเวลา
น้องบิ๊วเก่ง ไม่รีบร้อน ปล่อยไหลไปตามจังหวะ
หากมีโอกาส คิดว่าจะไปซ้ำครับ