ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เด้งดี เอวรัวๆ อัธยาศัยก็ดีด้วย น้องมิกเซอร์ arena spa  (อ่าน 871 ครั้ง)

ออฟไลน์ KNOW

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1

ถลกขึ้นมา  สองเต้า  เต็มตาเลย เอื้อมมือจับปั๊บแล้วปลายลิ้นก็แตะตวัดลงไปที่จุกทันทีเลยทรงนี้เต็มไม้เต็มมือดูดซ้ายทีขวาที
ซุแล้วมุ่งลงผซุกเข้าที่หมี่น้องจริงจังเสียแล้ว ง้างกลีบอ้าๆออก
แล้วตวัดต่อเนื่องมือไม่ให้ว่างเลยเค้นที่เต้าบึ้มเสียงน้องครางมาเร้าอารมณ์เพิ่มเติมมือไม้น้องก็ลื่นใหลลูบตัวรัวรูดที่เป้าผมแข็งมากบอกตรง ณ  จุดๆนี้ ขอเล่นทางบั้นท้ายแน่นๆของน้องนะ
เอวดีกะเด้งรับให้ไวเด้งดีสุดอ่ะ  สุดท้ายก็นะ^^ครับ สบายเป้าเสียวๆ สุดเลย