ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: !! กลับจากเมืองนอกดันมาได้มาเยือน"ลอนดอน"ณ Ocean@บางแสน จนไม่อยากไปไหนอีก+ปลาXXX  (อ่าน 2711 ครั้ง)

ออฟไลน์ Greendy heang

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
:032: :032: :032: :032: :032: :032:

สวัสดีครับหลังจากที่ห่างหายไปนาน พึ่งมีโอกาสได้กลับมาเยือน หลังจากที่ไปพเนจรอยู่ต่างประเทศพึ่งกลับมา ก็ไม่รอช้ารีบดิ่งมาหาเลย เดินเข้าร้านไปนี้เจอพีอาร์แป้งคนสวยแห่งร้านOcean Club ก็ตรงเข้ามาทักเลย(หายไปไหนมานานเลย) ยังจำกันได้...วันนี้มีน้องคนไหนแนะนำ(ทั้งเบอร์ทั้งไลน์ หายหมด) ดูน้องก่อนนะพี่เช่นเคยครับ รอไม่นานนักก็มีบรรดานางฟ้ามาปรากฏกายตรงหน้า ผ่านไป2คน 3คน 4คน...โอ้ย!!เลือกไม่ถูกครับ สวยทุกคนอ่ะ(คือผมไม่ได้เที่ยวนานและกลับมาก็พึ่งรู้ว่ามีสาวๆเวิลด์คลาสขนาดนี้) ชอบทุกคนครับ แต่โดนใจมากที่สุดเลยคือ น้องลอนดอน เป็นsuper model ดาวประจำร้าน(พีอาร์บอกมา) หน้าตาสวย หุ่นบาง ร่างเรียว นม ก้น ล้นเสื้อผ้าครับ ใส่กระโปรงสั้น เห็นแล้วได้อารมณ์มากเลยครับ คนนี้แหละ เคลียสินสอดเรียบร้อย ทริปพีอาร์200ใบเบิกทาง ผมตื่นเต้นแบบบอกไม่ถูก(อาจเป็นเพราะไม่ได้มานาน) น้องก็พาไปที่ห้อง ผมเขินๆยังไงไม่รู้ ถึงห้องน้องก็ชวนคุย มือผมเย็นไปหมด คุยกันได้สักพักก็รู้สึกคุ้นเคยกันมากขึ้น(อาบน้ำกันก่อนนะพี่) ผมเริ่มไม่เขินแล้ว..ผมถอดเสื้อกับกระโปรงน้องออกเห็นเสื้อในกับกางเกงในสีม่วงเหมือนกัน แล้วน้องก็ถอดชุดผมออก เหลือแค่ไอ้ปืนใหญ่ที่ตั้งโด่ น้องใช้มือจับอยู่นาน ก่อนที่จะไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ ขัดตั้งแต่หัวจรดเท้าเลยครับ บอดี้ให้ตั้งแต่อยู่ในห้องน้ำเลย จับจูบลูบคลำกันพักใหญ่ผมกลัวจะกลั้นไม่ไหวเลยรีบอาบน้ำแล้วมาต่อที่เตียง มาที่เตียงน้องนั่งลงผมเลยเอามือไปลูบที่ขาอ่อนน้อง แล้วผลักน้องเบาๆให้หงายหลังไปบนที่นอนผมขึ้นทับตัวน้องแล้วประกบปากกัน ผมเลียที่ติ่งหูพักเดียวน้องก็เริ่มอ่อนแรง ผมใช้มือลูบไปที่เนินอวบๆน้อง มันอวบนูนมาก ๆ อีกมือก็ขยำเต้านม น้องเริ่มร้องครางออกมา ผมไซร้ต่ำลงมาเรื่อยแล้วเลียที่เนินอกใช้ปากปลิ้นนม เอาปากงับหัวนมดูดแรงๆ สองสามทีแล้วก็เลียวนที่หัวนมจนหัวนมน้องตั้งเด่สู้ลิ้นผม ผมเลื่อนปากลงต่ำไปที่โคกเนินอันอวบนูน ใช้ลิ้นเลียที่ริมร่องแคมแล้วตวัดลิ้นเลียแคมซ้ายขวา ใช้ปากงับเม็ดเสียวจนน้องต้องแอ่นตัวร้องคราง อุ้ย..เสียว..พี่..เสียว..โอย..ผมเกร็งลิ้นแหย่เข้าไปในร่อง น้องยิ่งแอ่นตัวอัดกับปากผมหนักขึ้น แล้วเอามือมากดหัวผมให้ฉกลิ้นได้หนัก ๆ น้ำหวานก็ไหลออกมาจนล้นแคม ผมก็ดูดกลืนลงคอ น้องทนเสียวไม่ไหวร้องดังลั่นห้อง โอย..เสียวอะไรอย่างนี้..โอยพี่หนูใกล้เสร็จแล้ว..ดูดแรง ๆเลยพี่..โอย..จะเสร็จแล้ว..ผมได้ยินก็เลยเร่งรัวลิ้นถี่ยิบ แล้วน้องก็กระตุกร่องเนินงึกๆ สามสี่ทีก่อนทิ้งก้นลงนอนราบหอบหายใจ น้ำแห่งความเสียวแตกไหลเต็มหน้าขา ผมขึ้นไปจูบน้องอีกครั้ง ดูน้องเร่าร้อนแล้วขึ้นมาทับตัวผม เลียไปทั่วร่างกายผม ผมเสียวสั่นไปทั้งตัว น้องจับท่อนดุ้นผมสาวขึ้นลง แบบถี่ยิกๆก่อนที่จะผลักน้องให้นอนลงแล้วนอนลงไม่งั้นผมแพ้แตกแน่ ผมจับขาน้องทั้ง 2 ข้างกางออกแล้วสาวดุ้นหัวเห็ดบาน ถูกขึ้นลง น้องลอนดอนได้แต่หงายหน้ากัดริมผีปาก ส่ายหัวไปมา จนผมถูหัวดุ้นกับร้องอันชื้นแฉะแรงขึ้นบวกกับบางจังหวะ หัวมันพรุบๆโผล่เข้าร่องบ้างจนน้องลอนดอนตัองซูดปากกกกก แล้วผงกหัวขึ้นมาดู ผมเลยจับดุ้นหัวแช่ไว้คาร่องเลย แต่ไม่เห็นน้องลอนดอนว่าอะไรกับร่อนเอวแล้วบดให้ดุ้นเอ็นผมมาลงลึกเข้าไปเรื่อยๆ จนผมทนไม่ไหว กดเอวลงไปเต็มๆแล้วเริ่มซอยเอวไปเรื่อยๆจากช้าไปเร็ว แล้วหลังจากนั้นไม่นาน เราทั้ง2 คนก็ผวากอดกัน
ปล.อารมณ์น้องสุดจริงๆ บิ้วดี....มีไหล เสียวยันไข่ จูบได้ ทาสีได้ (น้องไม่สเปย์สดนะครับ)

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
โอยยยย หุ่นแจ่มมมมากครับบบ :002:

• *

• *

• *

• *

:032: :032: :032: :032: ชุดใหญ่ไฟกระพริบแถมไปคร๊าฟฟฟฟ

ออฟไลน์ jeda1158

• *
 :013: สุดยอดครับ ต้องไปลอกบ้างแล้ว

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ alfakher

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *

ออฟไลน์ patingg

• "เหมือนนาฬิกา เดินไปข้างหน้า อยู่กับเวลาปัจจุบัน"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 165
ขอบคุนการบ้านคับ :84: