ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยวอย่างไรให้ปลอดภัยสุด  (อ่าน 3201 ครั้ง)

ออฟไลน์ nongspc

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
เที่ยวอย่างไรให้ปลอดภัยสุด
« เมื่อ: เมษายน 27, 2019, 11:07:03 PM »
งานจบรู้อยู่แล้วว่าต้องใส่ถุง แต่อยากรู้ว่านักเที่ยวมืออาชีพในห้องนี้มีวิธีเซฟตัวเองอย่างไร
1.โม๊คหรือคาร์ปาร์ค ใส่ถุงหรือไม่
2. ทุกท่านทาสีกันไหม
3. เวลาบอดี้ น้องเอาจิมิมาถูกระปู๋เรา ต้องใส่ถุงไหม
4. ใช้นิ้วล้วงจิมิจนน้องแฉะกันไหม
ท่านไหนมีประสบการณ์สูง ช่วยแชร์ด้วยครับว่าข้อไหนควรทำ ข้อไหนไม่ควรทำ จะได้เป็นประโยชน์กับเพื่อนๆท่านอื่นด้วย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
Re: เที่ยวอย่างไรให้ปลอดภัยสุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2019, 07:39:17 PM »
ปลอดภัยที่สุดก็นอนให้น้องชักแล้วจับนมอย่างเดียวครับ แบบกระปู๋ยุคดั้งเดิม เน้นน้องสวยๆคิดว่าเห็นน้องแก้ผ้าได้จับนมก็โอแล้ว ผมก็เคยนะครับ

ส่วนตอนนี้ผมเน้นแบบมันส์ที่สุด เลยไม่สามารถแชร์ประสบการณ์ได้ครับ ทำหมดแค่ไม่เอาสดอย่างเดียว

ออฟไลน์ akasuri

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
Re: เที่ยวอย่างไรให้ปลอดภัยสุด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2019, 07:52:50 PM »
งานจบรู้อยู่แล้วว่าต้องใส่ถุง แต่อยากรู้ว่านักเที่ยวมืออาชีพในห้องนี้มีวิธีเซฟตัวเองอย่างไร
1.โม๊คหรือคาร์ปาร์ค ใส่ถุงหรือไม่
2. ทุกท่านทาสีกันไหม
3. เวลาบอดี้ น้องเอาจิมิมาถูกระปู๋เรา ต้องใส่ถุงไหม
4. ใช้นิ้วล้วงจิมิจนน้องแฉะกันไหม
ท่านไหนมีประสบการณ์สูง ช่วยแชร์ด้วยครับว่าข้อไหนควรทำ ข้อไหนไม่ควรทำ จะได้เป็นประโยชน์กับเพื่อนๆท่านอื่นด้วย ขอบคุณครับ

ถ้าให้ปลอดภัยกับตัวเองนะครับ
1. ใส่ถุงครับ อย่าสด หนองในเทียมติดทางโม้กสดได้ไม่ยากเลยครับ
2. งดครับ
3. งดท่านี้ครับ ถ้าจะทำจริงๆใส่ถุงครับ
4. เมื่อก่อนผมเคยกังวลกับการล้วงนะ แต่เคยไปคุยกับหมอมาได้ความว่า ถ้านิ้วไม่มีแผลสดแบบเลือดไหลชัดๆ ก็ไม่ต้องกังวลครับ
46 หรือ 6 ขวบ??

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2019, 10:35:45 PM »
งดทำข้อ​ 1​  ถึงข้อ​ 4​     จบ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 28, 2019, 11:33:23 PM »
ผมมีลูกเมีย เที่ยวก็พยายามเซฟ แต่มีข้อ 3 ที่ชอบเผลอ เพราะเวลาบอดี้น้องก็มาถูไถเลย บางครั้งจะใส่ถุง น้องบอกไม่ต้องหรอกยังไม่ได้เสียบ เลยอยากรุ้ว่าคนอื่นมีวิธีเซฟยังไง

ออฟไลน์ จูล่ง

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 29, 2019, 08:26:23 AM »
จริงๆก็เสี่ยงหมดทุกข้อ ถ้าน้องเขาไม่ปลอดภัยจริงๆ... แต่ที่เสี่ยงเยอะสุดน่าจะข้อ 3 ยิ่งน้ำมันลื่นๆด้วย ... ผมยังเคยพลาด น่าจะเพราะน้องอ่อนประสบการณ์ด้วย เครียดไปหลายเดือน แต่สุดท้ายไปตรวจแล้ว ปลอดภัย ช่วงหลังเลยพยายามเซฟๆตัวเองหน่อย

ออฟไลน์ BUBLEBee1981

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 29, 2019, 05:58:47 PM »
แล้วทำไมน้องๆถึงกล้าสเปสดนะ

ออฟไลน์ conanman

• *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 04:35:16 PM »
น้องคงดูเป็นมั้งครับ​ คนไหนปิกกาจูเป็นโรค​  คนไหนสุ่มเสี่ยงหรือมีกลิ่นเหม็นติดตัวแบบล้างยังไงก็ไม่ออก​ น้องจะบอกว่าโม้คเปื่อยหรือไม่รับโม้ค
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ OOl3

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 09:41:39 PM »
ป้องกัน HIV ได้ครับ กินยาตัวนึงทุกววันวันละเม็ด ผลข้างเคียงน้อยทากเรียกว่าprep ถ้าสนใจนะครับ แต่อย่างอื่นกันไม่ได้นะ เข่น เริม

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 10:12:42 PM »
ป้องกัน HIV ได้ครับ กินยาตัวนึงทุกววันวันละเม็ด ผลข้างเคียงน้อยทากเรียกว่าprep ถ้าสนใจนะครับ แต่อย่างอื่นกันไม่ได้นะ เข่น เริม

โห..ทานยาเลยเหรอครับ คงไม่ขนาดนั้น เพราะปกติก็เซฟตัวเองตลอดครับ แค่อยากได้ข้อแนะนำจากเพื่อนๆในห้องนี้เองว่าแต่ละคนเที่ยวแล้วดูแลตัวเองอย่างไร อย่างผมบางครั้งไม่จบ ก็เน้นนัวแล้วให้น้องชักระหว่างนัวครับ