ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องกีวี่ สาวตัวขาว สวยเด็กฟิวแฟนที่ต้องจดๆๆๆๆซ้ำๆๆๆๆ  (อ่าน 973 ครั้ง)

ออฟไลน์ famous1

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
เล็งมานานมากๆครับกับน้องกีวี่
ขาวๆ ตัวเล็ก หน้าคมๆ สวยจริง

ได้ช่วงเวลาเหมาะก็จองเลยไม่คิดมากครับ หาตัวยาก
ถึงร้านน้องพร้อมต้อนรับอยู่แล้ว วันนี้สาวเยอะดีตาลายครับ
เห็นน้องกีวี่ครั้งแรก ตรงปกมากๆไม่ดรอปเลยครับ

สเป็คเลยแบบนี้ สวยคม ตัวเล็ก ผมยาว เพอร์เฟคครับ
ถึงห้องก็นั่งคุยกันแปปนึงพอได้คุ้นเคย ก็ชวนอาบน้ำ
หุ่นนางแบบมาก มีแพคเล็กๆดูเฟริมมากที่หน้าท้อง
ก้นสวย หน้าอกกำลังดี ไม่มากไม่น้อยลงตัวครับ

งานอาบน้ำอาบสะอาดดีจัง บิ้วนัวในห้องน้ำได้ด้วยครับ
น้องน่ารักยิ้มเก่ง ใจละลายมากกก ชอบฟิลลิ่งนี้จริงๆ
มาถึงงานนวดก็มาตรฐานเคลิ้มๆสบายตัวดีครับ
กดน้ำหนักดี นวดไปคุยไปผ่อนคลายมากครับ

มาต่องานนัวสมชื่อครับ สบายๆไม่เร่ง ชิลๆ
มีจังหวะรุก จังหวะรับดีครับ น้องเทคแคร์เก่งครับ
บางจังหวะขอแบบไหนจัดให้แบบนั้น น้องถนัดสไตล์
ตามใจครับ หวานๆน่ารัก มีโอกาสกลับมาหาอีกแน่นอน

สรุปครับ
หน้าตาสวยคม ตรงปก 10 สเป็คเลย
หุ่น ฟิต เฟริม ชอบครับ 10
หน้าอก มาตรฐานสาวเอเชีย 8
อาบน้ำ 10
นวด 10
Gf 10 เลย ดูเเลเอาใจดีครับ
รวมๆแล้วผมชอบนะ น้องกีวี่ น่ารักเป็นกันเองมาก
คิดถึงอีกจะไปหาใหม่นะครับ