ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมีมี่ ทำผมฟินจนถึงวันนี้ รสจูบดูดดื่มยังตราตรึง TULIP SPA พาเพลิน  (อ่าน 820 ครั้ง)

ออฟไลน์ Loveyou55

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
น้องมีมี @TULIP SPA

รู้สึกว่าเวลาเที่ยวแล้วไม่ได้จูบเหมือนมันยังไม่สุดอะ
ไม่รู้คิดเหมือนผมมั้ย อีกหนึ่งคนที่อยากแนะนำเพื่อนๆ น้อง มีมี่ คับ ผม
จองน้องเมื่อวาน ตอนบ่ายสี่โมง ตอนนั่งรอน้อง เจอน้องในร้านหลายคน น่ารักๆเยอะ
แต่รอเจอ มีมี่คับ

ผมยาวสวย ปากน่าจูบมาก เดินไปห้องเราคุย
กันดี อาบเสด น้องทำให้ผม = ไซร้นม สะดือ ขาอ่อน เลียหว่างขา ไข่ ผมตัวลอย
เสียวมาก น้องอมสดแบบสุดขั้ว แทบหลั่งเลย จนผมต้องดึงน้องขึ้นมา เรามองหน้ากัน
แล้วก้อจูบกันแบบแลกลิ้น แบบผัวเมียเลย แม่งมันส์สุดๆ

เราสอดกัน เอากันแบบสุดๆ
น้องเลียคอ เลียนม แลกลิ้นตลอด ผมจับน้องนอนคว่ำ สอด บี้ น้องบอกพี่หนูจะเสด
ผมก้อจะเสด จับน้องหันหน้า แลกลิ้น จนน้ำแตก เสียวสุดๆ นอนกอดน้องตอดให้ จน
น้ำหมดหลอด 55555

ใครชอบแบบผม ไปได้เลยคับ น้องบอกบริการแบบนี้ทุกคน ผมเป็นนักเทียวธรรมดาๆ
เจอน้องดีๆ ก้อมมาบอกต่อคับ ร้านนี้ถ้าชอบจูบน้องมีมี่ ถ้าชอบน่ารักมากน้องเบอร์บิน
คับ น้องไม่อนุญาตถ้ารุปนะ ไม่มีรุปคับ

ออฟไลน์ Manrilyn69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ออปชั่นมาตราฐานไหมครับ ไลน์ร้านนี้ไม่ค่อยตอบ