ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: +++หอยหวานๆบริการอันดับ1 กับตัวท๊อปที่ทุกคนตามหา"เจนนี่" ChickySpa พระราม3+ปาHD  (อ่าน 13802 ครั้ง)

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
:85: :85: :85: :85:

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้อง หลังจากนางฟ้าของผมหายไปจากถิ่นพระราม3 กระผมก็หงอยเหงา เงียบงัน กระปู๋คอตก หมดกำลังใจ จนกระทั่งน้องได้กลับมา ณ Chicky Spa โซนพระราม3 สาธุประดิษฐ์ 49 ผมก็รีบเบิ่งรถจะไปจอดทันที มาติดตามกันครับ

:92: :92: :92: :92:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *

• *
:81: :81: :81: :81:

รีวิวร้าน Chicky Spaโดยเวป KPC อ่านได้ที่นี่นะครับ มีแผนที่การเดินทาง รูปห้องสวยหรู น่าพากระปู๋ไปฝากฝัง http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=645414.0

• *

หลังจากโทรไปจองน้องแล้วก็รีบเบิ่งรถมา เข้าซอยสาธุ49 ตรงอย่างเดียวผ่านป้อมยาม เห็นศาลเจ้าแล้วเลยตึกไปอีกบล็อคนึงเตรียมเลี้ยวขวา หาง่ายสุดๆ จอดรถหน้าร้านเรย จอดได้ประมาณ3คัน แล้วยังมีที่จอดจุดอื่นอีก ดูในรีวิวได้ฮะ มีที่จอดพิเศษอีกด้านในร้าน หิหิ ชมรูปเรียกน้ำย่อยกันก่อนนะฮะ

• *

• *
:82: :82: :82: :82:

เข้าไปนั่งรอซักแผ๊บ น้องก็ออกมาสวัสดี น้องยังสวยเหมือนเดิม ตัวเล็ก น่าจับอุ้มสารพัดท่า น้องพาเดินขึ้นบันไดมาถึงห้อง โอ้โห ห้องกว้างใหญ่ไพศาลมาก เตะบอลเล่นได้ แต่ยังเป็นห้องว่างๆไม่ค่อยมีอะไรมาก มีตู้อาบน้ำกะเตียงใหญ่พอสมควร(มีรูปในรีวิว ขอบคุณรูปจากเวปKPC) น่าจะเพราะเพิ่งเป็นร้านใหม่ที่เพิ่งเปิดได้ไม่นาน จากนั้นก็ต้องเก็บความกระสันเอาไว้ก่อน ถ่ายรูปให้น้องซะหน่อย แชะๆ ตอนถ่ายตัวงอเล็กน้อยเพราะข้างล่างตุง

• *

หลังจากถ่ายเสร็จแล้วก็ถึงเวลาที่เรารอคอย น้องชวนอาบน้ำแต่ผมเป็นพวกขี้เขินชอบอาบเอง เลยให้น้องอาบก่อนเราก็นอนดูน้องอาบเพลินๆ ตัดมาช่วงสองคน ผ้าขนหนูสองผืน ผมจุงมือน้องขึ้นเตียง น้องมานั่งอยู่ด้านหน้าผม ผมสูดดมกลิ่นหอมๆจากต้นคอ จุมพิศไปเบาๆที่ขนอ่อน หอมชื่นใจ ตอนนี้มังกรน้อยก็เริ่มขยายตัวเต็มที่ ผมล้วงมือไปด้านหน้าผ่านผ้าขนหนูเข้าไปเจอไฟหน้าขนาดพอดีมือ นุ่มหนึบหนับ ผมบีบเค้นเบาๆเขี่ยไปที่ปลายยอด เสียงครางเริ่มมา มือน้องเริ่มอยู่ไม่สุข เอื้อมมาด้านหลังจับมังกรน้อยสาวขึ้นๆลงๆ ผมเสียวจนแทบจะระเบิด น้องจับผมนอนลงตอนนี้ผ้าขนหนูปลิวออก อยู่ในชุดวันเกิดกันทั้งคู่ เรากอดกันหอมจุ๊บกันอย่างนัวเนีย ตัวน้องหอมจริงๆอยากจะกินเข้าไปทั้งตัว มือน้องยังคงสาวมังกรเบาๆ เสียวสุดๆจริงๆ

:81: :81: :81: :81:

• *

• *
          น้องถอยลงไปเล็กน้อย อื้มมมม อุ อูยยยย อื้ออออ ผมร้องไม่เป็นภาษา ซักพักทนไม่ไหว อยากกินซีฟู๊ดขึ้นมา สั่งหอยตัวใหญ่มาอยู่ตรงหน้า ร้านนี้ทำสะอาดหอม หอมมาก หวานด้วย ผมจูบดูดเลียกินอย่างอดหยาก เสียร้องระงมดังไปทั่วห้อง น้องบอกจะเสร็จแล้วผมยิ่งเร่งเบรินรัวๆ น้องร้องเสียงดังเสียวจิงๆ จากนั้นไม่ต้องพูดถึงที่ขาดไม่ได้ในความจิตของผม จั๊กกุแร้ขาวๆ ผมไม่พลาดที่จะเลียดูดดมอย่างเมามันส์ หอมอร่อยทั้งสองข้าง(ความชอบส่วนบุคคลเลียนแบบได้)แล้วก็เสร็จสมอารมณ์หมายด้วยโหมดCP

• *