ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง ต้อนรับการกลับมาของน้องใบม่อน @Princess spa  (อ่าน 880 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monoka

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
 :81: ขอส่งการย้อนหลัง เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา ขณะนั่งทำงานอยู่ก็ดูไลน์เล่น แต่สิ่งที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น ทามไลน์ร้าน
Princess Spa กิ่งแก้ว เด้งขึ้นมาแจ้งว่า น้องใบม่อน เข้าร้าน ซึ่งน้องหายไปนานมากๆ คิดว่าจะไม่กลับมาทำที่ร้านแล้ว
ผมจึงไม่รอช้ารีบไลน์ไปหาพีอาร์ทันที จึงได้ทำการจองน้องอย่างไม่ลังเล รอบ 21.00 น. หลังจากนั้นเมื่อใกล้เวลา
ผมจึงรีบขับรถไปที่ร้านประจำทันที ระหว่างทางมีรถติดเล็กน้อย เมื่อไปถึงพบว่าที่ร้านมีการปรับปรุงใหม่นิดหน่อย สวยขึ้นกว่าเดิม
จากนั้นผมก็จ่ายค่าเสียหายให้พีอาร์ คอร์ส 1,900 บาท และใช้ส่วนลดจากการบ้านน้องชมพูคราวที่แล้ว จากนั้นพีอาร์ก็เรียก
น้องใบม่อน ออกมาต้อนรับ น้องยังน่ารักเหมือนเดิม วันนี้น้องมาในชุดเดรสสั้น สีเทา เซ็กซี่มากๆ จากนั้นน้องก็เข้ามาทักทาย
และพาเดินขึ้นห้อง ระหว่างทางที่ขึ้นไปบนห้อง ก็ได้สำรวจรูปร่างน้อง มันช่างยั่วยวนซะเหลือเกิน อิอิ ทำให้อารมณ์ขึ้นมาทันที
อยากจะจัดซะตรงบันไดเลย 5555

:013: เมื่อมาถึงที่ห้อง น้องก็เอาน้ำมาให้ดื่ม และผมก็ทักทายน้องตามประสาคนคุ้นเคยกัน หลังจากที่ไม่ได้เจอน้องนานมาก
จากนั้นเราทั้งสองก็ต่างถอดเสื้อผ้าออก เหลือแต่ร่างกายอันเปลือยป่าวอยู่ในห้องสองต่อสอง ผิวขาวอย่างกับสำลีของน้อง
ไฟหน้าขนาดพอดีมือ กับเรือนร่างที่ไร้รอยสัก ยังทำให้ผมประทับใจอยู่เสมอ จากนั้นน้องก็พาเข้าไปอาบน้ำ ระหว่างอาบน้ำ
ก็มีนัวเนียกันเล็กน้อย น้องอาบน้ำได้สะอาดดี ขัดทุกซอกทุกมุม เมื่ออาบเสร็จ ผมออกมานอนรอที่เตียง สักพักน้องก็ตามมา
ผมก็นอนคว่ำให้น้องนวดก่อน เมื่อนวดได้สักพัก น้องก็เริ่มบิ้วจากด้านหลัง เอานมมาถูด้านหลังได้เสียวมาก บวกกับลิ้นสวาทของน้อง
เล่นเอาผมเสียวเลย จนน้องชายผมเริ่มแข็งตัว น้องจึงบอกให้ผมนอนหงาย น้องก็จัดการบิ้วแบบอันลิมิต จนมาถึงน้องชายผมที่ผงาดอยู่
วนไปวนมาแถวน้องชาย สุดท้ายน้องชายผมก็หายวับไปกับตา แล้วน้องก็จัดการสเปย์ให้ตามโปรโมชั่นของร้าน น้องสเปย์ได้เสียวมากๆ
จนสุดท้ายผมทนไม่ไหวเลยต้องยอมแพ้น้องไป จากนั้นน้องก็เช็ดทำความสะอาดน้องชายให้ แล้วก็นอนพักที่เตียงกับน้อง ชวยน้องคุย
ไปเรื่อยเปื่อยรอน้องชายฟื้นตัว เผด็จสึกรอบสอง

:89: มาต่อรอบสอง เมื่อนอนคุยกันได้สักพัก น้องก็เริ่มเผด็จศึกรอบสอง วิญญาณแม่เสือสาว รอบนี้น้องก็จัดการบิ้วให้จัดเต็มเหมือนเดิม
น้องบิ้วได้ไม่นานผมก็ขอเป็นฝ่ายลุกบ้าง จับน้องนอนลง และจัดการทั้งดูดทั้งคลึง จากนั้นก็ลงไปสำรวจน้องสาวน้อง กลิ่นหอมเย้ายวนใจ
เราจัดกันอยู่หลายท่า จนสุดท้ายไปจบที่ 69 ผมทนไม่ไหวเลยต้องแพ้แตกน้องไปอีกครั้ง เสร็จสมตามต้องการ ดูเวลาแล้วใกล้จะหมดเวลาพอดี
น้องจึงพาไปอาบน้ำทำความสะอาดร่างกาย เสร็จแล้วจึงแต่งตัว และน้องก็พามาส่งด้านล่าง บอกลากันเล็กน้อย แล้วผมจะกลับมาซ้ำอีก
 :034:

สรุป แพ้แตกไป 2 รอบ ฟินสุดๆ ตามมาตรฐาน

#ใครมาขึ้นน้องไม่มีผิดหวังแน่นอน สุภาพกับน้องเข้าไว้ น้องจัดเต็มให้แน่นอน  :84:

:82: สรุปคะแนน
GF 10/10 น้องบริการดีมาก ยังน่ารักเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลง
หน้าตา 9/10 น่ารักเลย เดินควงห้างได้สบายเลย
ไฟหน้า 8/10 ผมชอบใหญ่ๆ แต่ได้ความขาวมาทดแทน
รูปร่าง 9/10 หุ่นดีมาก
ช่วงล่าง 9/10 หอมหวนเย้ายวนใจ
สเปย์ 9/10 เสียวสุดๆ