ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลายแทงร้านที่เสร็จได้ไม่อั้นหน่อยครับ  (อ่าน 1628 ครั้ง)

ออฟไลน์ Naraiyai

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สวัสดีครับพี่ๆ  พอดีได้ลองเที่ยวแล้วติดใจคอร์สแบบนี้  ไม่ทราบว่ามีร้านไหนแนะนำที่เสร็จได้ไม่อั้นบ้างครับ และเรทราคาโดยประมาณเท่าไร

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: ขอลายแทงร้านที่เสร็จได้ไม่อั้นหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 10:32:27 AM »
ร้านไหน โฆษณาว่าเสร็จไม่อั้น สำหรับผมบอกได้เลยว่า ไม่เวิร์ค
เพราะ ร้านทั่ว ๆ ไป ถ้าเราเร็ว+น้องดี เค้าเบิ้ล 2 3 ให้อยู่แล้วครับ
แต่ร้านที่ไม่อั้น น้องอาจจะยอมกับคอร์ส หรือ โดนบังคับด้วยคอร์ส
สำหรับผมแล้ว มันไม่ต่างจากโรงงานนรกเลยครับ

อยากให้พี่เที่ยวโดยคาดหวัง ฟิล
ความเสียว
ความนัว
มากกว่าจำนวนน้ำครับ สู้ ๆ

ออฟไลน์ Naraiyai

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ขอลายแทงร้านที่เสร็จได้ไม่อั้นหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 11:35:49 AM »
ขอบคุณครับพี่ งั้นรบกวนขอแนะนำสักร้านทีครับ  พอดีเคยเริ่มด้วยเสร็จไม่อั้น เลยไม่รุ้ว่าร้านอื่นเป็นไง แนะนำสักร้านทีครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 08:09:37 PM »
มีแต่ นวด b2b มั้งที่ไม่อั้น
มี  geisha ห้่่าแยกปากเกร็ด
aei  ไออิ สปา ใกล้ๆ กัน
ami spa  ลาดพร้าว 46

ถ้าจะงานจบไม่อั้นไม่น่าจะมี ถ้ามี ก็ต้องจ่ายรอบเพิ่ม

ออฟไลน์ rifle

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2019, 09:26:29 PM »
อยากเป็นหนุ่มอีกครั้ง

เสร็จไม่อั้นนี่ เอาแค่ ยก 2 กว่าจะเสร็จ ไม่ถลอก ก็หมดอารมณ์ไปเอง