ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: // ช้างเผือกแท้ 100% งานไหลเตลิดเปิดเปิง ความมันส์ระดับ 77 ดาว สดกว่านี้ก็ซิงแล้วค้าบ  (อ่าน 3751 ครั้ง)

ออฟไลน์ ★ Iceage ★

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 331
  • ถึงขี้อาย แต่ใจกระสัน

ขอให้ทุกคนจำชื่อนี้เอาไว้ให้ดีๆ เลยนะฮะ

ผมกล้ารับประกันเลยว่า...

นี่จะเป็นลายแทงที่สร้างความประทับใจให้คุณในระดับ

ท็อป 10 ตลอดทั้งชีวิตอย่างแน่นอน

น้องคนนี้มีชื่อว่า... น้องโค้ช

เป็นเด็กใหม่ล่าสุดจากหอหญิง

ตัวจริงน้องโค้ช เป็นเด็กสดใสร่าเริง คุยเก่ง ยิ้มง่าย มีความเป็นกันเองค่อนข้างสูง

ทำให้เราคุยกันถูกคอได้อย่างรวดเร็ว น้องโค้ชอาศัยช่วงปิดเทอม มาหารายได้พิเศษครับ

น้องเรียนคณะการบิน อยู่มหาลัยเอกชนแห่งนึง พูดได้ 3 ภาษา และไม่เคยทำงานแบบนี้ที่ไหนมาก่อน

ต้องบอกก่อนนะครับว่า ความเก่งกาจในการทำงานของน้องเป็น 0

เนื่องจากเป็นมือใหม่ขนานแท้ แต่ความตั้งใจ และความกระตือรือล้นที่จะเรียนรู้นั้น ผมยกให้เต็มร้อยเลย

ตอนอาบน้ำนั้น เราต่างคนต่างช่วยกันอาบ ผมสอนไปนิดหน่อยๆ งูๆ ปลาๆ

อ้อ!! ต้องเลยนะครับ ว่ารูปร่าง เนื้อตัวของน้องโค้ชนั้นดีเอามากๆ

สดจริง ผิวไม่ขาวนะครับ แต่เนียนกริป ไม่มีรอยสัก

นมขนาด 33 ของแท้ ทรงสวยได้รูป ได้ทรงดีจริงๆ

ขึ้นเตียงมาเรานอนกอดกันเพื่อสร้างความคุ้นชินให้กันและกัน

คุยกันไปคุยกันมา มือไม้ผมจากกอด ก็เริ่มซุกซนขึ้นเรื่อยๆ

พอน้องโดนมือไม้ของผมเลื้อยไปตามจุดต่างๆ ของร่างกายหนักเข้า

ก็หันปากมาประกบปากผม เราจูบปากแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม ช่างเป็นรสจูบที่ดูดดื่มจริงๆ

นี่สินะฟิวส์เด็กใหม่... ก่อนผมจะเลื่อนปากลงมาดูดสองเต้าคู่งามของน้อง และต่ำลงๆๆ เรื่อยๆ

เสียงครางที่ผ่านลำคอน้อยๆ ของเธอ ยิ่งได้ยิน ก็ยิ่งสร้างความฮึกเหิมยิ่งนัก

ผมใช่ประการทั้งหมดที่มีประเคนความเสียวซ่านให้เธอได้ลิ้มรส

ก่อนจะประจงใช้เรียวลิ้นลากผ่านกลีบที่ผ่านศึกมาน้อยนิดของเธอ

วินาทีนั้น... ทั่วทั้งร่างกายของเธอตอบสนองผมราวกับปลาน้อยโดนทุบหัว

เจอแบบนี้เข้าไป ผมยิ่งได้ใจใหญ่ จัดชุดเสียวแบบคอมโบให้เธอไปแบบเน้นๆ ร่างกายน้อยๆ กระตุก

ผมให้เธอพักช่วงด้วยการให้เธอเปลี่ยนมาเป็นฝ่ายบุกผมบ้าง

ก่อนทำน้องออกตัวว่า "หนูทำไม่เก่งนะพี่" ไม่เป็นไรจ๊ะลองดู

น้องเพลงร้องๆ สด ด้วยไมค์เต็มปาก

ใช่ครับ ไม่เก่ง แต่เธอทำมันด้วยความอารมณ์ล้วนๆ

หลังจาก CD ได้อยู่ในที่ที่ควรอยู่แล้ว

ปากเราประกบเข้าหากันอีกครั้ง... อย่างดูดดื่ม

น้องชายเจ้าหงุดหงิดของผม ค่อยๆ แทรกตัวผ่านช่องแคบที่บีบรัด และเปียกชุ่ม

เสียงซู๊ดว์ปากของเธอดังขึ้นตามจังหวะเข้าออก มันช่างเป็นช่วงล่างที่คุณภาพคับแก้วจริงๆ

ร่างกายที่เพิ่งเป็นสาวเต็มตัว มันช่างเย้ายวนชวนให้หลงใหลซะจริงๆ

"พี่ขา หนูคับไปหมดเลย"

"พี่ขาา หนูเสียวจัง"

"พี่ขาาา ช่วยเน้นๆ ให้หนูหน่อยยย"

"พี่ขาาาา หนูจะถึงอยู่แล้ววววว"

อูยยยส์

พี่!!

โคตรมันส์ โคตรเร้าร้อน โคตรสุด

ไปลองกันดู

น้องโค้ช @หอหญิง
ตอนเด็กๆคุณครูสอนให้คิดเลขในใจ พอโตมา ... ผมเลยนอกใจใครไม่เป็น

ออฟไลน์ ssoomm

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 21

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 856
  • wait 'til you get a load of me
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ - GGG -

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 39

ตามลอกมาเรียบร้อย

สุดจริงๆ ครับ

เดี๋ยวส่งการบ้านบ้าง