ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องจูเลีย @Roommate Spaครับ  (อ่าน 1318 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fuckfuckingfucker

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
ส่งการบ้านน้องจูเลีย @Roommate Spaครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 10:21:21 PM »
ส่งการบ้านย้อนหลังครับวันก่อนเปิดเช็คไทม์ไลน์เล่นเล่นเห็นน้องจูเลียรีบทักแชทเลยพีอาบอกว่าว่างจองเลยครับไม่รออะไรไป

ถึงพีอาร์ให้ดูตัวก่อนโอเคถูกใจเลยหุ่นอวบไปนิดนึงแต่หน้าอกแท้ใหญ่ชำระค่าสินสอดเสร็จน้องรับขึ้นห้องพูดคุยกันนิดหน่อย

พอหอมปากหอมคอน้องออกเขินอายๆ เลยไม่ได้ถามอะไรมากงานอาบน้ำสะอาดขัดทุกซอกทุกมุมเลยมีบอดี้ให้นิดหน่อยมาที่

เตียงไม่ได้นวดเพราะไม่เมื่อยจัดเลยเสียวสุดสุดชอบไฟหน้าของน้องของแท้แม่ให้มาจับเล่นจนเพลินเลยสุดท้ายทนไม่ไหวต้อง

ยอมแพ้ไปถือว่าค่อนข้างพอใจเลยน้องไม่เร่งงานสบายสบายแบบนี้แหละฟิว relaxชอบๆ มาซ้ำอีกแน่นอนกับน้องจูเลียครับ  :032:  :006: