ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อผมแพ้ให้กับเด็กมหาลัย @like  (อ่าน 2857 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เด็กนรก~

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
เมื่อผมแพ้ให้กับเด็กมหาลัย @like
« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2019, 06:21:52 PM »
มากันอีกแล้วครับ วันนี้มันก็จะเมื่อยๆ เอื่อยๆ หน่อย

ช่วงวันหยุดยาวไม่มีอะไรทำ เลยขับรถเล่นแถวเส้นเรียบด่วน ไม่ไกลจากบ้านตามเคย

แวะกินข้าวเสร็จแล้วอยากจะหาอะไรหวานๆ ล้างปากซักหน่อย

น้องพีอาสุดสวยร้าน like ส่งของมายั่วพอดี สตาร์ทรถกันสิครับรออะไร

ขับมานิดนึงถึงร้าน ไม่ต้องคุยกันเยอะครับ รู้กันอยู่แล้ว

จ่ายตังขึ้นห้องเลย!

เจอกับน้องนาง ตัวจริงน่ารักเลยครับ ตัวเล๊กกก เล๊กกจริงๆ

ผมแซวน้องกินข้าวบ้างรึป่าวคะ ทำไมตัวเล็กจัง น้องบอกผม พี่หนูเล็กแค่ตัวนะ..

นั่นแน่มายั่วเราอีก ผมเลยพาน้องไปอาบน้ำหน่อยครับ เช๊คของกันหน่อย

ค่อยๆ ถอด... อืมม ไม่เล็กจริงๆ ด้วย น้องมีของนี่นา ถึงจะไม่ใช่ของใหญ่

แต่ถูกใจ พี่มอบเยี่ยม

อาบน้ำกันเสร็จ...  มาถูพี่นู่นนี่ คนเรามันไม่ใช่กำแพงนะครับ อารมรณ์มันก็มี

น้องบอกพี่แข็งจังเลยค่ะ ผมบอกรู้ได้ไง เคยกินเหล้าด้วยกันหรอคะ

น้องบอกว่า ไม่ใช่ค่ะ แล้วชี้ไปที่มังกรลูกรักผม ผมยังไม่ทันได้พูดอะไร

น้องลงไปพิสูจน์หลักฐานแล้วครับ

เฮือก อย่างเสียว  ผมบอกใจเย็นๆ นา เดี๋ยวพี่จะไม่ไหวเอา

น้องบอกไม่ไหวก็บอกไหวสิคะ

เท่านั้นแหละ พลังมาเต็ม นึกว่าทานอส เลยจัดให้แจ่มๆ ซักหน่อยครับ

ผมบ้างล่ะทีนี้ เดี๋ยวน้องจะเจอพลังลิ้นเทอร์โบ ละเล็งซะ งานละเอียดยิบ ไม่ต้องกระพริบตา

อุ้มน้องลงเตียง โหลด CD เข้ารังเพลิงใส่ซะ หมดแรง แฮกกกๆๆ

ฟินกันไปปครับ ชอบบครับ น้องตามใจ ไม่มีจิ๊จ๊ะ สงสัยฟีลจะมา

สรุปคะแนน 

น่าตา 9/10 น่ารักจิ้มลิ้ม เหมาะกับเด็กวัยนี้

หุ่น ผิวพรรณ 9.5/10 เนื้อตัวดี ใสกิ๊ง ไฟหน้าพอดีมือ บีบมันส์ส์ส์

งาน 9.5/10 ชอบครับ ถึงกับต้องยืดอกยอมรับความพ่ายแพ้

ปล.  ความชอบส่วนตัวนะครับ มีโอกาสอยากให้ไปลอง อิอิ

ออฟไลน์ ~เด็กนรก~

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
Re: เมื่อผมแพ้ให้กับเด็กมหาลัย @like
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2019, 06:23:27 PM »

เอาแค่ข้างหลังไปดูละกันครับ ยั่ววๆๆ
    :048: :048: :048:

ออฟไลน์ BUBLEBee1981

• *
  • Like: 2
Re: เมื่อผมแพ้ให้กับเด็กมหาลัย @like
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2019, 11:04:24 AM »
 :002:

ออฟไลน์ ssoomm

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 21
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2019, 03:43:22 PM »
 :032: :032: :032: อยากเห็นข้างหน้าอ่ะ