ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: M150 ฟินๆๆ งานมันส์ๆๆ ยกซดเพิลนๆ @safehouse  (อ่าน 1041 ครั้ง)

ออฟไลน์ ใครก้อได้

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 31
M150 ฟินๆๆ งานมันส์ๆๆ ยกซดเพิลนๆ @safehouse
« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2019, 08:35:29 PM »
ของอร่อยที่ต้องไปลองซด ไปลองชิม

แต่ถ้าถามทำไมเธอคนนี้ HOT ผมว่าแล้วแต่รสนิยม
ที่ผมชอบ คือความสวยน่าตา เนื้องานที่ประทับใจ
ไฟหน้าขาว อึ๋มๆ แท้ๆ และ งานบริการที่หาเปรรียบยากมาก

งานบริการที่ดูแลดีมากกกกกกกกกกกกกกก
แล้วถ้าพูดถึง เรื่องเวลาที่อยู๋ด้วย
เปรียบไป  คือ  เหนสาวสวยๆยุตามถนน ทำไรก้อไม่ได้

กำตังมาหาเธอคนนี้ 2200 ฟินๆๆกันไปครับ

อาบน้ำ นวด บิ้ว
อารมณ์ร่วมจัดให้เต็มปรอท
เนื้องานสุดจะฟิน ขาวก้อขาว
นัวส์เนียนกันมันส์ๆๆ  ลองเถอะ คนนี้อร่อยจิงๆครับ

ออฟไลน์ popo139

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 13
Re: M150 ฟินๆๆ งานมันส์ๆๆ ยกซดเพิลนๆ @safehouse
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 10:24:52 PM »
อยากกินนานล่ะคนนี้ แต่ไม่มีโอกาสสักที