ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เรนเดียร์ ณ . Spa  (อ่าน 2276 ครั้ง)

ออฟไลน์ checkka84

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 49
เรนเดียร์ ณ . Spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2019, 09:48:12 PM »
วันก่อนได้แวะไป . Spa (อีกแล้ว)
ครั้งนี้เจอ PR หน้ามนต์คนรู้ใจคนเดิม แต่ปรากฏวันนี้พี่ๆมากันเยอะ เหลือน้องให้ผมไม่กี่คน

จนมาสรุปได้สวมบทเป็นพรานป่าล่ากวาง "เรนเดียร์"

น้องมารับพาขึ้นห้อง เรนเดียร์นี้หุ่นบางกรอบ เอวคอด หน้าอกพอมี (ใครสายนมผ่านได้ครับ) โดยเนื้อตัวแล้วถือว่าโอเค

น้องคุยเก่งชวนคุยเก่งมาก คุยไปคุยมา ลากพาผมไปอาบน้ำได้ตอนไหนก็ไม่ก็ไม่รู้ตัว

น้องอาบน้ำได้ดีพอสมควรถูไถได้ดี (น้องมีอาการเขินนิดหน่อย)

หลังอาบเสร็จน้องจูงมือพามานอนที่เตียง เริ่มจัดการด้วยการใช้ลิ้นตวัดไปมาทั่วร่างกายทำให้ทุกอณูรูขนของผมลุกชันหลับตาพริ้ม

น้องบิ้วได้ดีในระดับหนึ่ง... แต่อยู่เสี้ยวสมองของผมก็นึกถึงเรื่องงานขึ้นมา

จนไอ้น้องชายของผมกลับไม่สู้ซะงั้น น้องถึงกับตกใจ เกิดอะไรขึ้น  แต่เรนเดียร์ก็พยายามที่จะปลุกน้องชายผมให้ตื่นอีกครั้ง แต่ก็ไม่สำเร็จ  ครั้งนี้ผิดที่ตัวผทเอง แต่ขอชื่นชมน้องมากครับที่พยายามให้ผมทุกอย่างจริงๆ

สุดท้ายเลยบอกน้องไม่เป็นไร ไม่ใช่ความผิดน้อง เอาเป็นว่า เรานอนกอดกันแทบไปล่ะกัน  จนใกล้หมดเวลาน้องก็ชวนไปอาบน้ำ  แล้วพากันเจอจูงมือลงมาข้างล่าง

ผมยังไม่กลับขอนั่งพักซักหน่อย  น้องยังอุส่ามานั่งคุยกับผมตรงโซฟาเป็นเพื่อนจนผมออกจากร้านเลย

เอาเป็นว่า
น้องงานดีในระดับหนึ่ง ซึ่งน่าจะดีมากหากผมไม่เครียดเรื่องงานมาก่อน 5555+

ประทับใจในน้องและร้านนี้จริงๆ

ครั้งหน้าแวะไปอีก  สัญญาว่าจะแก้ตัวใหม่จร้าาาาาาา  :92:

ออฟไลน์ 💋 Gstring69 💋

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 302
Re: เรนเดียร์ ณ . Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2019, 10:50:55 PM »
น้องน่ารักจริง +  :82:

ออฟไลน์ Namnam9

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 132
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2019, 11:05:15 PM »
น่าลอกมากครับ

ออฟไลน์ waterghost

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2019, 07:02:09 AM »
สู้ๆคับ คราวหน้าเอาใหม่