ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องที่ทำนวดกระปู๋เพราะเหงา, ไม่มีแฟน, เลิกกับแฟน หรือของขาด  (อ่าน 2803 ครั้ง)

ออฟไลน์ supachok29

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ถ้าของขาดจริง คนเราก็ต้องอยากเลือกสเปคตัวเองสักหน่อยล่ะผมว่า แต่นี่น้องเค้าเลือกลูกค้าไม่ได้นะครับ แต่เพราะรายได้มันดีนี่แหละ :044:

ออฟไลน์ xline17

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ผมเจอมาหลายคนครับมี 3 แนวได้
 :035:
มี 1  คนที่มาทำวันเดียวแล้วเลิกเลย น้ำเยิ้มมันส์มาก
หลังจากนั้นน้องก็ไม่มาอีกเลยกลับไปซ้ำก็ไม่ได้ล่ะ
อีกคนผมเริ่มรู้ทาง บอกให้ร้านช่วยตาม จัดหนักไปสองวันติด
วันที่สามน้องไม่มาล่ะครับ
 :027:
มีอีกแนวคือ น้องมาแม่งเดือนล่ะครั้ง มีคนนึงบอกจะมาทุกสัปดาห์ผ่านมา  2 เดือนแล้วยังไม่เห็นเข้าร้านเลย
มาเมื่อไหร่ไปลุ้นเอา ร้านตามไงก็ไม่เคยได้ คิดจะมาก็มา
แต่ถ้ามาเจอตัวได้นี่มี ขาสั่นครับ
 :034:
แบบ 3 คือ น้องอยากจริง อยากทุกวันด้วย
สไสต์นี้คือน้องรับได้แค่วันล่ะ  1 ถึง 2 รอบครับแต่มาบ่อย
มากกว่านี้น้องบอกไม่ไหวเสียวเกิน
แบบนี้ถ้ารู้ตัวโอกาสเจอก็สูงหน่อย แต่ถ้าไม่จองก็ไม่มีสิทธิได้ครับ เพราะรอบต่อวันน้อยมาก
 :032:
แต่น้องแบบนี้น้อยครับไม่เกิน  15 % เดี๋ยวนี้คือถ้าฟลุกเจอก็ขอไลน์ไว้เลยครับหาตัวจับยาก

ออฟไลน์ nongspc

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ผมเจอมาหลายคนครับมี 3 แนวได้
 :035:
มี 1  คนที่มาทำวันเดียวแล้วเลิกเลย น้ำเยิ้มมันส์มาก
หลังจากนั้นน้องก็ไม่มาอีกเลยกลับไปซ้ำก็ไม่ได้ล่ะ
อีกคนผมเริ่มรู้ทาง บอกให้ร้านช่วยตาม จัดหนักไปสองวันติด
วันที่สามน้องไม่มาล่ะครับ
 :027:
มีอีกแนวคือ น้องมาแม่งเดือนล่ะครั้ง มีคนนึงบอกจะมาทุกสัปดาห์ผ่านมา  2 เดือนแล้วยังไม่เห็นเข้าร้านเลย
มาเมื่อไหร่ไปลุ้นเอา ร้านตามไงก็ไม่เคยได้ คิดจะมาก็มา
แต่ถ้ามาเจอตัวได้นี่มี ขาสั่นครับ
 :034:
แบบ 3 คือ น้องอยากจริง อยากทุกวันด้วย
สไสต์นี้คือน้องรับได้แค่วันล่ะ  1 ถึง 2 รอบครับแต่มาบ่อย
มากกว่านี้น้องบอกไม่ไหวเสียวเกิน
แบบนี้ถ้ารู้ตัวโอกาสเจอก็สูงหน่อย แต่ถ้าไม่จองก็ไม่มีสิทธิได้ครับ เพราะรอบต่อวันน้อยมาก
 :032:
แต่น้องแบบนี้น้อยครับไม่เกิน  15 % เดี๋ยวนี้คือถ้าฟลุกเจอก็ขอไลน์ไว้เลยครับหาตัวจับยาก

ที่ผมตั้งคำถามเพราะเจอบางคนนานๆมาทีเช่นเดือนละ 1-2 ครั้ง ไม่รู้ว่าน้องจะมาทำทำไม เพราะไม่น่าจะเก้บเงินเป็นกอบเป็นกำได้ แต่หากคนไหนทำเพื่อเงินจะมาบ่อยมาก อันนี้รู้อยู่แล้ว

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
ที่ผมตั้งคำถามเพราะเจอบางคนนานๆมาทีเช่นเดือนละ 1-2 ครั้ง ไม่รู้ว่าน้องจะมาทำทำไม เพราะไม่น่าจะเก้บเงินเป็นกอบเป็นกำได้ แต่หากคนไหนทำเพื่อเงินจะมาบ่อยมาก อันนี้รู้อยู่แล้ว

บางคน จะช็อทเป็นเรื่องๆไป เช่น มาหาค่าห้อง ได้แล้วก็หยุด อย่างอื่นน้องน่าจะมีครบอยู่แล้ว.,,,