ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กใหม่เป็นงี้เอง น้องใหม่ค่อยๆเล้าโลมไปเรื่อยๆ จูบกันดูดดื่ม Arena Spa  (อ่าน 2369 ครั้ง)

ออฟไลน์ MILINDA

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 25
น้องใหม่ Arena Spa ไม่ว่าจะหน้าตา หรือสัดส่วนก็ผ่านฉลุยลงตัว เพราะน้องน่ารัก
เนื้อในเพริมจริง เมื่อได้ใกล้ชิดชิดแนบแน่นแล้ว ไม่ต้องพูดมากเลยคับจัดการเลย
ไม่ต้องมีขั้นตอนกันแล้ว มือของผมสัมผัสเรือนร่างของน้องเหมือนกับน้ำมันใกล้ไฟ
พร้อมที่จะลุกไหม้ตลอดเวลา จรวดผมแข็งขึ้นมาทันทีครับจนน้องเห็นของผมแข็งเด้ น้องมองตาไม่กระพริบเลยครับ
ผมค่อยๆยื่นหน้าเข้าไปจูบปากของปากน้องหลับตาพริ้มรอการจูบของผม ผมเอาปากประกบกันสอดลิ้น
พันกันอย่างดูดดื่ม  อารมณ์ของเราทั้งสองตอนนี้มันพลุกพล่านขึ้นมาจนไม่สามารถยับยั้งได้ โน้มตัวลงไปจูบที่ปากของเธอ
อย่างต่อเนื่อง จนอารมณ์ของเราสองลุกโซนขึ้นไปอีกผมจูบไซร้ไปตามซอกคอของน้อง จนทำให้น้องส่ายหน้าบิดไปบิดมา
ด้วยความเสียวซ่านค่อยไซร้เลื่อนลงต่ำเรื่อยๆ  จมูกผมไม่ได้หยุดยังคงซุกไซร้ไปเรื่อยๆ จนมาถึงร่องนมของน้องครับน
ถึงกับแอ่นนมให้ไซร้อย่างได้อารมณ์ นมสองเต้าล้นออกมาสู่สายตาของผมผมมองด้วยความตกตะลึง ในความอวบใหญ่   
ด้วยการเอาลิ้นเลียตรงหัวนมของน้อง จนน้องต้องร้องออกมาเพราะความเสียว จัดการเลีย จับ ดูดจุกน้องน้องเริ่มตอบสนองลิ้น
ไม่รอช้าจัดไป ลากลิ้นไปทั่ง ตั้งแต่บนลงล่าง

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *

• *

• *
จากนั้นก็.......เริ่มแฉะ พอทุกอย่างเป็นไปตาม
เป้าหมายแล้วก็เริ่มเป็นไปตามสเต็ปร่างของเราสองตอบสนองด้วยกันทั้งคู่
เรารุกน้องไปเรื่อยจนสุกงอม ค่อยๆใจเย็น เล้าโลมไปเรื่อยๆใจเย็นๆพอได้ที
มีเสียงครางข้างหู น้องเสียว เราก็เสียว ค่อยๆดันๆ สโลไป เราเร่ง เลยเสร็จ
ไม่ไหวแล้วว…โอววว….ซี๊ดด..ค่อยๆเร็วแรงถี่ยิบจนสมอารมณ์หมาย

• *

• *
น้องซิคนี่ย์
Arena Spa

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
ไฟหน้าขั้นเทพเรย เด็ดจริงครับ :013:

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 53

ออฟไลน์ ssoomm

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 21
 :038: :038: :038: โดนครับ ทรงสวยมาก