ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องรัซเซีย สาวหน้าลูกครึ่ง@TULIPSPA แฟนผมยังนัวเนียไม่เท่าน้องเค้า รีวิวเสียวว  (อ่าน 1394 ครั้ง)

ออฟไลน์ happyending

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
เห็นน้องเค้ามาโชว์สองสามครั้ง ยังเลือกไม่ทัน  เด็กหลายคนยิ้มยั่วหลายคน555
วันนี้ตั้งใจจองมาเลย  จองน้องรัซเซียตอนเที่ยง  ฝนตกโปรยปรายเข้ากะบรรยากาสมากๆๆ

น้องรัซเซียก็ชวนขึ้นห้องไปกัน  จัดแจงให้อาบน้ำ โอ้แม่เจ้า
แก้ผ้าน้องรัซเซียออกมา หุ่นSEXY นางแบบชัดๆ  ลูบตรงไหนก็เนียนนนน

ช้างเผือกแบบนี้หลุดมาได้ไงเนี่ย พลาดมาตั้งหลายที วันนี้โดนนนนนน

น้องเข้ามาอาบน้ำให้ ถูทุกส่วน ใชัตัวใช้นมบิ้วท์เสียวซ่านไปหมด แตกในห้องน้ำ
หัวเราะกิ๊กกั๊กฟิวแฟนจิงๆ  น้องฟิวได้เรื่อยๆ ไม่หวงตัวเลยคับ ลูบคลำจับได้หมด

ไซร์ซอกคอชิมนมน้อง ของสวยมว๊ากกกกกก
กอดรัดฟัดเหวี่ยงท่ามกลางบรรยากาศสายฝนโปรยปราย ช่างดีอะไรอย่างนี้

จูงมือกันมาที่เตียง รัซเซียเริ่มบรรเลงเพลงรัก นวดใช้ได้กดจุดอะไรต่อมิอะไร
ผ่อนคลาย แต่จิตใจผมฝักไฝ่แต่ราคะ 555  มือชอนไชตลอด น้องก็ตอบรับไม่ว่าอะไร

บทพลิกตัวนัวเนียบรรเลงเพลงอินเดีย xxxxxxx   xxxxxx xxxxxx xxxx
ละเอาไว้เป็นเรื่องของเราสองคน  เพลิดเพลิน อารมหมาย

กลัวเหลือเกินกลัวน้องหายไปไหน
ต้องกลับมาซ้ำอีกแน่นอนให้หายคิดถึง

ฟินได้โล่กะราคาธงฟ้า  ผมไปตอนนี้โปรแตกไม่อั้น ถอดหมดฺB2Bด้วยแค่  1500
จากที่เคยนวดร้านราคาสองพันกว่า เจอธงฟ้าถูกคุ้ม
เอาตรงๆ  รัซเซียเนี่ย สวยกว่าเด็กร้านที่ราคาสองพันกว่าอีก
เอาเป็นว่าเด็ด คุ้มค่ามากกกก
ให้คะแนะ 11 เต็ม 10   555

ออฟไลน์ pspgo

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 12
เด็ดครับ ราคาโดนด้วย  :002: