ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องโซจู แห่งบ้านดอกไม้  (อ่าน 1610 ครั้ง)

ออฟไลน์ freezemen

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้านน้องโซจู แห่งบ้านดอกไม้
« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2019, 09:02:32 PM »
ต้นเดือนที่ผ่านมา มีโอกาสบ้านดอกไม้ครั้งแรก ไปแบบงง ๆ ไปถึง PR แนะนำน้องๆ จากรูป ไปสะดุดตาน้องโซจู เลยขอดูตัวจริง น้องออกมา ยิ้มแย้มสดใส หน้าตาตรงสเปค เลยตัดสินใจเลือก ชำระค่าเสียหาย
มาถึงห้องก็ชวนกันคุย พร้อม ถอดเสื้อผ้ากันไป มีนัวเนียกัน นิดหน่อย แปบนึงก็ พากันไปอาบน้ำ งานอาบน้ำปกติ อาบไปรูดไป น้องขี้เล่นดี
มาถึงที่เตียง น้องบิ้ว อย่างไว อารมณ์ร่วมมาเต็ม เริ่มจาก ข้างบนลง ล่าง จับไมค์ขึ้นร้องเพลง สุดเสียง สุดยอดไปเลย แปบนึงน้องก็ขึ้น บนให้ท่า เสมือนนะครับ เสียวแบบ เอากันจริงเสียอีก ไม่นานครับ ก็เรียบร้อย สบายกันไป น้องก็ชวนไปล้างตัว ยังมีสกิตน้องชายเป็นระยะๆ 
สรุปนะครับ น้องงานดี ไม่มีตก ฟิวดีเหมือนเดิม อารมณ์ร่วมมาเต็ม
ไว้มีโอกาสจะมาเยือนบ้านดอกไม้ใหม่นะ

ขอฝากปลาร้านนะ

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
Re: การบ้านน้องโซจู แห่งบ้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2019, 11:29:45 AM »
 :032: :044: