ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแจกทุน น้องพัชชา Ami Spa  (อ่าน 703 ครั้ง)

ออฟไลน์ somch

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
มาแจกทุน น้องพัชชา Ami Spa
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 08:06:08 PM »
สุดสัปดาห์ที่ผ่านมา ไปหาน้องใหม่ น้องพัชชา Ami Spa  น้องมาหาทุนเรียน  :034:   หุ่นดี ไฟหน้ากลางๆแต่แข็งสู้มือดี จากนั้นพาไปสอนอาบน้ำแล้วมาต่อที่เตียง ตรงนี้ไม่ต้องสอน น้องเริ่มบิ้วผมไปเรื่อยๆ จากนั้นขึ้นคล่อม บดๆๆ ส้มห่อกล้วย ระหว่างผมก็เล่นไฟหน้า สู้มือดีจริงๆ  น้องบดผมด้วยท่านี้จากค่อยๆช้าๆ จากนั้นเร็ว ถี่ขึ้น แม่เจ้าน้องพัชชาสามารถบรรลุถึงสวรรค์ด้วยท่านี้   :013:  กลับมาเป็นผมขอลงมือแกล้งน้องบ้าง น้องสาวของน้องฉ่ำแฉะไปก่อนหน้านี้ ผมเลยโหลด CD แล้วจัดน้องไปด้วยท่าเบสิค แน่นครับ หายใจไม่ออก  :038:  เสียงน้องร้องระงมและ เริ่มดัง เสียงนี่เร้าใจ จนผมทนไม่ไหว ซอยน้องจากช้าๆไปจนถี่ เสียงน้องดีและดังจนสุดท้าย ผมก็ถึงสวรรค์ตามไป เป็น 1:1 คงต้องมาพบน้องพัชชาอีกเร็วๆนี้    :044:

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
Re: มาแจกทุน น้องพัชชา Ami Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2019, 10:10:30 AM »
 :032: :032: