ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไป princess spa ที่ลาดพร้าว-วังหิน 62 บ้างครับ  (อ่าน 20229 ครั้ง)

ออฟไลน์ davidchen85274

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
อยากทราบว่าร้านนี้เป็นแนวๆไหนคอร์สเป็นยังไง ราคาเท่าไหร่ มีคอร์สจบมั้ยครับ ขอบคุณมากครับ :035:

ออฟไลน์ Mazar-i Sharif

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
Re: ใครเคยไป princess spa ที่ลาดพร้าว-วังหิน 62 บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2019, 09:41:50 PM »
เหมือน นกป. ครับ แต่ราคาถูกกว่า

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ใครเคยไป princess spa ที่ลาดพร้าว-วังหิน 62 บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2019, 07:11:57 AM »
เป็นร้านนวด​ จ่ายค่านวด​ 600 แล้วไปทิปจบกับน้องเอง​  ลูกค้าเยอะร้านนี้​  บางคนงานแรง​    หน้าตาก็อีกเรื่องนึงนะ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2019, 09:53:43 PM »
อย่าหลงใหลในรูปที่ลงละกัน
แนะนำให้ทำใจเผื่อไว้ถ้าจะจอง
ร้านสไตล์นี้ ไม่มีมาโชว์ตัวแบบนกป.
ดูจากไลน์ร้านแล้วจองถึงจะได้เจอตัวจริง
ได้อารมณ์ลุ้นไปอีกแบบ เกือบทุกคนดร็อป จะมากหรือน้อยเท่านั้น
จะว่าไป นกป.เอง รูปที่ลงก็ดร็อปเช่นกันแหละ

ออฟไลน์ Beyond in Spector

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2019, 04:38:51 PM »
คอร์สเป็นยังไง
-เป็นร้าน นวด(แฝง) คอสนวดน้ำมัน ไม่ค่อยต่างจาก นกป.เท่าไหร่ ไม่เน้นนวดสมัยนี้ พูดง่ายๆคือ นกป.แบบราคาย่อมเยา

ราคาเท่าไหร่
-ซื้อคอสนวดน้ำมันไป ราคามาตรฐานก็ประมาณ 600-700 ชม.30นาที

มีคอร์สจบมั้ยครับ
-บวกเด็กเอาเอง 1500(ราคามาตรฐาน) -2000

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2019, 03:01:30 AM »
เป็นคอร์สนวด+นาบ (ย่านนี้ร้านแบบนี้เยอะมาก)

น้องๆ หลายคนนวดเป็น ถ้าอยากนวดก่อนนาบ ก็ถามพีอาร์ได้ว่าคนไหนนวดได้

ไม่ต้องนวดก็ได้ จัดเลยจะมีระดับ 1 2 3 ให้เลือก น้องบางคนไม่ทำระดับ 2

หน้าตาน้องๆ ส่วนใหญ่ไม่ตรงปก(ไม่เกี่ยวกับสวยไม่สวยนะ) และให้เลือกจากรูป ไม่มีโชว์ตัว

ถ้าไปค่อนข้างบ่อยจะได้เห็นตัวจริงเยอะ(เวลาที่น้องๆ ขึ้น-ลงงาน)

งานน้องๆ เหมือนงานน้องๆ ออน. เน้นเสียบไปเลยไม่เน้นนัว