ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง ไอติม The great พระราม 9 สาวน้อยหน้าหวาน งานก็หวาน เด็กๆ อีกจะเป็นอมตะละ  (อ่าน 1498 ครั้ง)

ออฟไลน์ rifle

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
ส่งการบ้านน้องไอติม The great พระราม 9 น้องใหม่ใสกิ๊ก ใต้ทางด่วนพระราม 9
PR ส่งรายชื่อ เด็กเข้างาน พระราม 9 บอกขอน้องใหม่ PR ก็จัดให้ 3-4 คน
สอบถามไปมา จิ้มน้อง ไอติม ละกันครับ ถ้าทางเข้าเสปค PR บอกชอบคนสวยต้องคนนี้

นั่ง MRT เดินอีก 200 เมตร ก็ถึงร้านละ
พอเห็นตัวจริงน้อง ไอติม โห น้องน่ารักดีแหะ สูงขาว ยิ้มก็หวานด้วย ดูเด็ก ๆ เลย
น้องไอติม สาวน้อย น่าตาหน้ารัก แต่งตัวก็น่ารักอีก ใส่รองเท้าผ้าใบ ชุกแซก กระโปรงสั้นไม่เหมือนใครเลย
สงสัยว่า มานวดกระปู๋ หรือ มาหา น้องสาวเพื่อนกันแน่ 55

ถอดเกร็ดออกมา ก็มาใช้ได้ครับ นม 32 เล็กไปนิดนึง หุ่นก็มีน้ำมีนวล
ถ้าน้อง ออกกำลังกาย firm กว่านี้ น่าจะ perfect ครับ

งานน้องก็ กลาง ๆ เน้นหวาน ๆ ตอนผมขึ้น น้องมีลิมิตบ้างไม่มาก เหมือน น้องทั่วไป
น้องชอบเป็นฝ่ายรุก น้องรุกก็แน่นนะครับ จังหวะรุกมาเอาลิ้น แถว ๆ กะปู๋ โหเสียวสุด ๆ
น้องชอบ เขี่ยปุ่ม ลองไปเขี่ยให้น้องนะครับ 55 น้ำมาเต็มเหมือนกัน น้องนำไปก่อน

หลังจากเสียวไปสักพัก ผมก็แพ้น้อง ตามมาตีเสมอ

น้องคุยเก่ง นะครับ แก้เหงาทีเดียว เหมือนคุยกับ น้องสาว นิสัยก็เด็ก ๆ

ขึ้นกับน้อง จะเป็นเด็กตามน้อง สงสัยจะเป็น อมตะ อีกที

ปล. น้องรับงานแค่ 11 - 15 โมงเองนะครับ ต้องเช้าหน่อย
ถ้าวันไหนน้องไม่เข้าร้าน พี่ ๆ นัดน้องได้นะครับ แจ้ง PR ให้เขาติดต่อให้

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
ลง mrt สถานีไหน เดิน 200 m อะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
:013: :013: :013: :013: :013:
อยากไปมั่งจังงง

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
ลง mrt สถานีไหน เดิน 200 m อะครับ
ขอบคุณครับ
พระราม 9 ครับ

• *
:013: :013: :013: :013: :013:
อยากไปมั่งจังงง

ไปเลย เด็ก 10 กว่าชีวิตทุกวัน

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11