ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามาน้องชาช่า blossom ครับ  (อ่าน 2009 ครั้ง)

ออฟไลน์ Friday13X

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
Re: ตามาน้องชาช่า blossom ครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2019, 02:42:42 AM »
. งานน้องไหล แรง ขนาดนั้นเลยเหรอคร้บ งงเลยว่ามีแบบนี้ด้วย น้องไม่กลัวท้อง กลัวติดโรคทางเพศเหรอครับเนี้ย แล้วน้ักเที่ยวอย่างเราไม่กล้วเหรอครับ
มันเป็นเรื่องธรรมดาครับ มันมีทั้งนักเที่ยวที่มีจรรยาบรรณกับนักเที่ยวที่ไม่คิดอะไรเลย อยู่ที่คุณเลือกเลยครับ งานน้องเขาไหลแบบไหลจริงๆครับแต่อยู่ที่จะเลือกเซฟน้องเซฟตัวเองรึเปล่าครับ ส่วนตัวหากน้องคนไหนมีข่าวอมสดจะพยายามเลี่ยงครับ